*

bankyours

• *
  • 2
  • 0
  • All New City club ANC.
  • สีรถ : Modern Steel
เท่าที่ผมไปดูมามันต่างกันที่ดอกเบี้ยกับแคมเปญ ตอนนี้เลยยังไม่ได้จองกับไฟแนนซ์ไหนไป อยากมาถามเพื่อความแน่ใจก่อนครับว่าระหว่างจัด honda leasing กับแบงก์ อันไหนคุ้มค่ากว่ากัน ระยะยาวอันไหนโอเคกว่า แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
*

poonroddee

• *
  • 2
  • 0
จัดกับแบงค์ทุกอย่างค่อนข้างตายตัว ไม่ค่อยยืดหยุ่น อาจจะยุ่งยากนิดนึงตอนยื่นกู้ ดอกเบี้ยมีแพงบ้างถูกบ้างแล้วแต่เจ้า จัดกับ honda leasing ไม่ยุ่งยากเท่าไหร่เพราะเป็นของ honda เอง มีให้เลือกผ่อนหลายแบบ ดอกเบี้ยถูกๆ ดาวน์น้อย ผ่อนน้อยก็มี
*

mimo

• *
  • 1
  • 0
  • Zone: ระนอง
เราเพิ่งไปถอยรถฮอนด้าออกมาค่ะ เราเลือกผ่อนกับฮอนด้าลิสซิ่งนะ ผ่อนง่ายดอกเบี้ยถูก แล้วตอนนี้ก็มีแคปเปญอยู่ด้วย ลุ้นรถลุ้นทองแล้วก็ฮอนด้าลิสซิ่งผ่อนให้ ของแบงค์ก็เห็นไม่มีอะไรนะ
*

wila31

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: ระยอง
  • ชื่อเล่น: wila31
เราผ่อนกับ honda leasing มาจะ2ปีแล้ว โดยรวมโอเคนะ เดือนไหนลืมมีโทรมาตามด้วย 555 พนักงานน่ารักดี พูดจาดี
*

titlemaha

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: titlemaha
อันไหนคุ้มกว่า ส่วนตัวคิดว่าต้องดูสิทธิประโยชน์ และความสะดวกของคุณครับ ไฟแนนซ์ของ Honda อาจมีสิทธิ์พิเศษถ้าคุณเคยซื้อรถฮอนด้ามาก่อน ลองดูครับ

Google+