*

tekza123

• *
  • 1
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: ลาดพร้าว
  • ชื่อเล่น: TeeCorleoNe
  • สีรถ : crystal black pearl
ติดLocktech และ Xenon
« เมื่อ: 29 เม.ย.,17, 21:49 »
อยากสอบถามเพื่อนๆในคลับครับ
ไปติดกันขโมยLock Tech ตัดสตาร์ท ไม่ได้ตัดต่อสาย เสียบปลั๊กตรง
และ ติดXenon ไม่ได้ตัดต่อสาย เสียบปลั๊กตรง
จะหมดประกันไหมครับ
*

Slackerz

• *
  • 2
  • 0
  • สีรถ : Modern Steel
Re: ติดLocktech และ Xenon
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พ.ค.,17, 11:07 »
น่าจะไม่ได้อ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ต.ค.,17, 16:16 โดย Slackerz »
*

comfordman

• 103
  • 3
  • Zone: ปากเกร็ด
  • ชื่อเล่น: Engineering @TrueMove
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 2104
Re: ติดLocktech และ Xenon
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พ.ค.,17, 13:05 »
ถ้ามไ่มีการตัดต่อหรือ ดัดแปลอะไรไป ประกันไม่หมดครับ แต่ถ้ามีการเพิ่มเติมเสริมแต่งอันนี้ทางประกันศูนไม่รับผิดชอบนะครับ ยกตัวอย่างรถผมติดเครื่องเสียง เพิ่มเติม แต่ตัวเครื่องเล่น ฟร้อน เหมือนเดิม และมีการตัดตอ่อุปกร์ทางศูนยไม่รับผิดชอบครับในส่วนนี้ เพราะถืว่าเป็นการดัดแปลงเสริมแต่งนอกเหนือจากของเดิมครับ

Google+