*

tatone

• *
  • 1
  • 0
  • ซื้อ ขาย ซ่อม คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ atcomsamrong
  • Zone: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตาต้น
  • รุ่น : All New City V
  • สีรถ : crystal black pearl
พอดีซื้อจอมาต่อ แล้วหาไวริ่งไม่เจอครับ ไม่เคยทำ แต่ต่อใช้งานได้ปกติ ขาดแค่ต่อคุมพวงมาลัยครับ
ตัวเดิมเป็นจอ 2ดิน ของ JVC ครับ  ถอดเปลี่ยนเป็น PIONEER X5850BT ครับ

ใครเคยต่อ หรือต่อเป็น จำสายได้ รบกวนหน่อยครับ ว่ารุ่นนี้มันต่อได้เลยไหมครับ เพราะที่เครื่องเสียงมีสาย คุมมาให้แล้ว   GND,input1,input2  ครับ

ซื้อ ขาย ซ่อม คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์  ดูเพิ่มเติมได้ที่ www.atcomsamrong.com

Google+