*

Pitchaya

• *
  • 2
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: General
  • ชื่อเล่น: Pitch
  • สีรถ : crystal black pearl
คือเรื่องของเรื่อง ผมเล็งๆ new city ตัวใหม่ไว้ แล้วผมมีงบ 650k ผมควรเอารุ่นกลางๆตามงบดี
หรือเพิ่มอีกนิดเพื่อเอารุ่นทอป ดีครับ แบบไหนคุ้มกว่ากันครับ
*

JTDCi

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: chonburi
  • สีรถ : Modern Steel
ผมซื้อ ตัว S AT ครับ คิดว่าตัวนี้ก็พอแล้วครับ ส่วน function อื่น ค่อยแต่งเพิ่มเอาครับ เพราะคิดว่าไม่คุ้มราคาที่เสียไป
*

flash

• *
  • 3
  • 0
ถ้าเป็นผม ผมจะเลือกตามฟังก์ชั่นที่ราอยากได้ครับ นอกจากนั้นก็ค่อยว่ากัน
*

clark-aaaaa

• *
  • 3
  • 0
เอาจริงๆ งบเท่านี้ได้รุ่นกลางๆ ก้โอเคแล้ว คุ้มแล้วครับ
*

Rockman

• *
  • 5
  • 0
เอาตามงบก้ถือว่าคุ้มแล้วครับ ทั้งไฟหน้า ทั้งไฟ Day light แบบ LED ที่ให้มาตั้งแต่รุ่นเริ่มต้น ก็คุ้มกว่าตัวอื่นแล้ว
*

Pitchaya

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: General
  • ชื่อเล่น: Pitch
  • สีรถ : crystal black pearl
จะว่าไปก็จริงนะครับ คิดอีกที เอารุ่นกลางๆ ก้ได้อะไรใหม่เยอะอยู่
เอาเงินที่เหลือไปแต่งรถดีกว่า หุหุ  ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ
*

bankyours

• *
  • 2
  • 0
ตามงบครับ

Google+