*

kopman

• *
  • 1
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: kopman
  • สีรถ : alabaster silver
เสียงดีเลย์ดัง
« เมื่อ: 30 มิ.ย.,16, 08:32 »
สอบถามสมาชิกทุกท่านครับ ใช้ city sv 2014 ออกมาได้ 3 เดือน
อยากสอบถาม เวลารถจอด เปิดการทำงานของใบปัดน้ำฝน จังหวะช้าสุด
จะได้ยินเสียง แต๊กแต๊ก 2 ครั้งก่อนใบปัดน้ำฝนทำงาน โดยตลอด
เสียงเหมือนมาจาก ดีเลย์ใต้คอนโซลหน้าฝั่งขวา เสียงดังฟังชัด รู้สึกรำคาญเสียง
ถือว่าเป็นปกติหรือไม่  จำไมได้ว่าออกจากศูนย์มันดังหรือไม่ เพิ่งเข้าหน้าฝนและเปิดใช้งาน
จังหวะสปิดอื่นจะไม่ดัง    ขอบคุณครับ
*

JCORP

• *
  • 1
  • 0
  • Zone: YALA
  • ชื่อเล่น: JCORP
  • สีรถ : Modern Steel
Re: เสียงดีเลย์ดัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ก.ค.,16, 13:00 »
ได้ยินเหมือนกันคับ ตอนแรกคิดว่าเราหูดีเกิน ที่แท้มีคนหูดีเช่นกัน  :wanwan12:
*

Vilitrosy

• *
  • 2
  • 0
  • สีรถ : Modern Steel
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ส.ค.,16, 11:49 »
ผมก็เป็นนะครับ ตอนแรกคิดว่าเป็นอยู่คนเดียวสะอีก
*

foreverjuk

• *
  • 17
  • 1
  • By Mind FOREVER
  • Zone: Khonkaen
  • ชื่อเล่น: Juk
  • สีรถ : Taffeta White
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ก.ย.,16, 11:45 »
น่าจะดังทุกรุ่นนะ ผม 2012 ก็ดัง
*

gobie_t

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: ทั่วไป
  • ชื่อเล่น: ธี
  • รุ่น : All New City V
  • สีรถ : alabaster silver
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.ค.,18, 10:46 »
ของผมก็ดังครับ นึกว่าเป็นคนเดียว

Google+