*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
หลังจากที่ทางคลับได้เปิดรับผู้ที่สนใจ อาสาเข้ามาร่วมเป็น ทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City Staff Team จากกระทู้ รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
และมีผู้สนใจอาสา เข้ามาร่วมกันช่วยดูแลเว็บคลับ All New City club ของพวกเราพอสมควร

จึงมาขออนุญาติแนะนำตัวทีมงาน ให้กับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านได้รู้จัก และทำความคุ้นเคยในช่วงนี้กันไปเรื่อยๆสักระยะก่อน เพื่อดูการทำงานและการมีส่วนร่วมในการปฏิบัติหน้าที่ของแต่ละท่าน

สำหรับเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรม All New City club First Meeting เพื่อให้การดำเนินงานของคลับ มีความสะดวก รวดเร็ว และมีประสิทธิ์ภาพมากยิ่งขึ้นต่อไป

ผมในฐานะ ผู้ดูแลเว็บคลับ ก็ต้องขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน ที่ได้เสียสละเวลาส่วนตัว อาสาเข้ามาร่วมกันช่วยดูแลและร่วมกันขับเคลื่อนกิจกรรม All New City คลับ ของพวกเรา ร่วมกันกับสมาชิกให้ก้าวไปข้างหน้าได้ต่อไป ขอบคุณครับ

แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City club Staff Team

1. คุณต้อม เพชรบูรณ์

รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

2. คุณหนึ่ง นครราชสีมา

รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

3. คุณเด่น เชียงราย

4. คุณเกม กรุงเทพ

5. คุณสมทบ จาก พิจิตร

6. คุณกบ สิงห์บุรี

7. คุณดุ่ย ประจวบคีรีขันต์

8. คุณ อาร์ม เชียงใหม่

9. คุณ หมูน้อย บางใหญ่ ลาดพร้าว

10. คุณPondza นนทบุรี All New City club. P.R.

และก็ยังเปิดรับอาสาสมัคร เข้ามาร่วมกันดูแล ประสานงานกับเพื่อนๆสมาชิก ในนาม All New City club STAFF TEAM
โดยสามารถแจ้งความประสงค์ได้ผ่านทาง pm หรือ เฟซบุ้ค ก็ยินดีครับ

ติดต่อผม ได้ที่

Facebook = รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
Line ID = rvroje

Mobile = 0891288099

บางท่านอาจจะสะดวกเฉพาะทางไลน์กลุ่ม หรือ เฟซบุ้ค ดังนั้นในกระทู้นี้ จะยังไม่ปรากฏชื่อเป็น Staff Team น่ะครับ
หรือหากขาดการติดต่อ กับเว็บบอร์ด ก็จะขออนุญาติ ให้โอกาส ท่านอื่นๆ ที่อาจจะมีความพร้อม มากกว่า เข้ามาทำหน้าที่ตรงนี้

ขอบคุณครับ[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ค.,14, 00:07 โดย - เล็ก - »
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
Re: แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City club STAFF TEAM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 09:14 »
Staff Team ทุกๆท่าน แอดผมเป็นเพื่อนทีน๊าาาาา  :emo_040:

จะได้ร่วมปรึกษาหารือคับ  :emo_102:
*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0058
Re: แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City club STAFF TEAM
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 09:20 »
ไม่ครับ.......    ผมไม่แอดพี่ เพราะผม แอดพี่ไปตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาเป็นสมาชิกแล้วครับ มันแอดซ้ำไม่ได้ อิอิ :emo_103: :emo_103: :emo_103:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 09:23 »
ไม่ครับ.......    ผมไม่แอดพี่ เพราะผม แอดพี่ไปตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาเป็นสมาชิกแล้วครับ มันแอดซ้ำไม่ได้ อิอิ :emo_103: :emo_103: :emo_103:

โอ้เย่  :wanwan09:

คือบางท่านผมก็ยังไม่ได้แอดเลย หาไม่เจอด้วยครับ เลยมาโพสทางนี้อีกทาง
*

• *
  • 417
  • 45
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 09:53 »
แซว ๆ ๆ ๆ  :emo_108: :emo_108: :emo_108:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 21:38 »
แซว ๆ ๆ ๆ  :emo_108: :emo_108: :emo_108:

:emo_108: :emo_108:  :emo_102:

ไม่รู้พวกเรา ถนัด ไลน์ หรือ เฟซบุ้ค
แต่คาดว่า ถ้ามีเฟซบุ้ค ก็คงไม่พ้น ใช้ไลน์ ด้วย
แอดมาทั้งสองทางหละกันครับ
 :emo_090:

Line id : rvroje
*

time

• **
  • 70
  • 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มี.ค.,14, 21:27 »
ออกรถ city 2014 กะเขาม่ะไร จาขอร่วมวงบ้างน่ะ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 เม.ย.,14, 12:01 »
Staff Team ทุกๆท่าน แจ้ง สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ได้เลยครับ ( ม่ะต้องโอนน่ะ )
*

Ck love Ok

• *
  • 17
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.0198
  • Zone: Prachinburi
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0198
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 เม.ย.,14, 14:45 »
 :emo_040:
อิอิ...^^...ก็พี่ลืมนู๋อ่ะ!! ข้ามกันไปด้ายยยยย.... :emo_104:  แล้วมามอบหมายให้เป็น staff team กันเรยยยย...แต่ก็น้อมรับไว้ด้วยความยินดีนะคะ ^^' จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะคะ... :emo_102:
ปล.รับรถเดือนมิ.ย. นู้นนนนนน...แต่อยากได้เลขก่อน..อิอิ!! ^^' :emo_054:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 เม.ย.,14, 20:28 »
 :emo_054:  :emo_040:  :wanwan12:

เป็นอันตกลงตามนั้นจ๊ะ

ทีมงานไม่เข้าใจ หรือ สงสัยเกี่ยวกับการใช้งาน เว็บบอร์ดก็สอบถามมาได้เลยครับ
*

songchai.noijeen

• *
  • 9
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • รุ่น : All New City S MT
  • หมายเลข ANC : 0181
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 เม.ย.,14, 16:45 »
:emo_054:  :emo_040:  :wanwan12:

เป็นอันตกลงตามนั้นจ๊ะ

ทีมงานไม่เข้าใจ หรือ สงสัยเกี่ยวกับการใช้งาน เว็บบอร์ดก็สอบถามมาได้เลยครับ
มีอะไรให้ผมช่วยบ้างไหมครัช แบบว่า รอดูสาวๆแอดก็ได้น่ะครับพี่เล็ก 5555+
*

kob7890

• 268
  • 15
  • Zone: สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: กบ คร้าบบบ
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0088
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 เม.ย.,14, 22:05 »
ใช่แล้วครับ ให้ช่วยดูแลอะไรยังไงก็บอกนะครับ :emo_090:
^^กบ^^  08-1122-7890    
LINE id : kob7890
~: Kob gunneR:~
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 เม.ย.,14, 23:35 »
ช่วงนี้ สมาชิกยังไม่มากเท่าไร งานจะยังไม่ค่อยมีอะไรครับ

ในเว็บคลับ สิทธิ์ที่ staff พอทำได้ก็คือ

- ช่วยย้ายกระทู้ ที่บางทีเพื่อนสมากชิกของเรา ตั้งผิดหมวดหมู่
- ร้านค้า ตั้งกระทู้ค้าขาย ผิดห้อง
- สุ่มเช็ค ร้านค้า ที่จงใจ อัพกระทู้ตัวเอง ผิดกฏห้องซื้อขาย

และ ก็ ณ ตอนนี้ ไม่ทราบว่า แต่ละท่าน พอจะประจำที่ บอร์ดห้องใดกันได้บ้างครับ เพื่อช่วยตอบ หรือดูแลกระทู้ ที่บางทีเพื่อนสมาชิกตั้งคำถาม แล้ว ไม่มีคนตอบให้ หรือให้คำแนะนำ

รบกวนเพื่อนๆ Staff ทุกๆท่าน ช่วยแนะนำ ตอบกระทู้ของเพื่อนสมาชิกด้วยครับ
เพราะบางคน ต้องยอมรับจริงๆว่า ไม่เคยมีรถมาก่อน ยังไม่เข้าใจระบบต่างๆในรถ
เขาก็จะถามมา บางทีเราอาจจะคิดว่า คำถามนี้ไม่น่าถามเลย แต่.. สำหรับคนที่ไม่เคยใช้รถเลย
มันคือปัญหาใหญ่เลยหละครับ สำหรับมือใหม่

สักพักถ้าสมาชิกมากกว่านี้หน่อย ตอนนั้นหละคงยุ่งและรบกวนมากกว่านี้ครับ  :emo_102:
*

Rayluna

• *
  • 27
  • 0
  • รุ่น : All New City S MT
  • สีรถ : Golden Brown
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 เม.ย.,14, 03:05 »
ช่วงนี้ สมาชิกยังไม่มากเท่าไร งานจะยังไม่ค่อยมีอะไรครับ

ในเว็บคลับ สิทธิ์ที่ staff พอทำได้ก็คือ

- ช่วยย้ายกระทู้ ที่บางทีเพื่อนสมากชิกของเรา ตั้งผิดหมวดหมู่
- ร้านค้า ตั้งกระทู้ค้าขาย ผิดห้อง
- สุ่มเช็ค ร้านค้า ที่จงใจ อัพกระทู้ตัวเอง ผิดกฏห้องซื้อขาย

และ ก็ ณ ตอนนี้ ไม่ทราบว่า แต่ละท่าน พอจะประจำที่ บอร์ดห้องใดกันได้บ้างครับ เพื่อช่วยตอบ หรือดูแลกระทู้ ที่บางทีเพื่อนสมาชิกตั้งคำถาม แล้ว ไม่มีคนตอบให้ หรือให้คำแนะนำ

รบกวนเพื่อนๆ Staff ทุกๆท่าน ช่วยแนะนำ ตอบกระทู้ของเพื่อนสมาชิกด้วยครับ
เพราะบางคน ต้องยอมรับจริงๆว่า ไม่เคยมีรถมาก่อน ยังไม่เข้าใจระบบต่างๆในรถ
เขาก็จะถามมา บางทีเราอาจจะคิดว่า คำถามนี้ไม่น่าถามเลย แต่.. สำหรับคนที่ไม่เคยใช้รถเลย
มันคือปัญหาใหญ่เลยหละครับ สำหรับมือใหม่

สักพักถ้าสมาชิกมากกว่านี้หน่อย ตอนนั้นหละคงยุ่งและรบกวนมากกว่านี้ครับ  :emo_102:

ผมเสนอขอดูห้อง ค้าขาย ครับ
ห้องค้าขาย น่าจะแบ่งเป็นหมวดหมู่ เช่น wheels ,part, performance,accessories อะครับ
จะได้หาง่าย และเป็นระเบียบครับ
*

• *
  • 417
  • 45
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 เม.ย.,14, 09:05 »
ผมขอเสนอตัวดูแลหมวด " All new City Maintenance การใช้งาน ดูแล ซ่อมบำรุง ตกแต่ง "  เป็นหลักครับ  หมวดอื่นไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ แต่ถ้าพอรู้ก็จะตอบคำถามให้สำหรับหมวดอื่น ๆ นะครับ   :emo_051: :emo_051:

Google+