*

สายลม และแสงแดด

• *
  • 14
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ประชาชื่น บางซื่อ กทม
  • ชื่อเล่น: แจ๊ก
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0201
สมัคร เป็น staff ด้วยคนครับ ชื่อ แจ๊ก ครับกทม ครับปม
*

sand2003

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หนูทราย
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Golden Brown
  • หมายเลข ANC : 0356
ขอสมัครเข้าร่วมเป็น Staff Team
ชื่อ หนูทราย
จังหวัด/โซน กทม & สมุทรปราการคะ ^^ :emo_108:
*

Pongstorn.P

• *
  • 13
  • 3
  • เราชาว All New City club ANC.
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Golden Brown
  • หมายเลข ANC : 0149
โซน กทม ด้วยคนครับ ไก่ ครับ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
ขอโทษทั้ง 3 ท่านด้วยครับ ที่ปรับข้อมูลล่าช้าไปหน่อย ยุ่งๆแล้วก็ลืมมาตอบครับ  :emo_054: :emo_106:

ขอบคุณครับสำหรับความเสียสละ อาสาเข้าร่วมรบ เอ้ย ร่วมกันดูแลเพื่อนๆของเรา  :emo_107:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
ขอปิดรับชั่วคราวครับ

แต่ท่านใดประสงค์ อยากมีส่วนร่วมในการดูแลเว็บคลับของพวกเรา ก็ขอเชิญ PM ถึงผมได้เลยครับ  :emo_103:

ผมกำลัง คิดว่าเราคงต้องแยก Staff Team ออกเป็นสองส่วน
1. ทำหน้าที่ ในเว็บคลับแห่งนี้
จะมีสิทธิ และ หน้าที่จัดการ เกี่ยวกับ กระทู้ โพส และ สมาชิก ในเว็บคลับนี้

2. ทำหน้าที่ ใน กลุ่มบนเฟซบุ้ค
ประสานงาน ดูแล เพื่อนสมาชิก ในกลุ่มเฟซบุ้ค กับ เว็บคลับ  :emo_114:

ขอเคลียร์สักแป้บบบบ หนึ่ง  :wanwan27:

Google+