*

arawan202

• 357
  • 23
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ถนนสาย 117 บริเวณ อ.โพธิ์ประทับช้าง จ.พิจิตร
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0115
ส่งเสียงด้วยคน อยู่พิจิตรครับ มีอะไรพอช่วยได้บอกครับ
*

kob7890

• 268
  • 15
  • Zone: สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: กบ คร้าบบบ
  • รุ่น : All New City V+
  • หมายเลข ANC : 0088
อยากช่วยดูแลโซน ลพบุรี สิงห์บุรี อ่างทอง แต่กลัวไม่มีเวลาเพราะทำงานรับราชการ แต่ผมก็เข้าบอร์ดทุกวันนะครับ
^^กบ^^  08-1122-7890    
LINE id : kob7890
~: Kob gunneR:~
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
ขออยุ่เบื้องหลังน่ะครับ แบบว่ายังไม่ออกรถ city กะเค้า  :emo_040:

ขอบคุณครับ  :emo_051:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ส่งเสียงด้วยคน อยู่พิจิตรครับ มีอะไรพอช่วยได้บอกครับ

ขอบคุณครับคุณสมทบ

อยากช่วยดูแลโซน ลพบุรี สิงห์บุรี อ่างทอง แต่กลัวไม่มีเวลาเพราะทำงานรับราชการ แต่ผมก็เข้าบอร์ดทุกวันนะครับ
ขอบคุณเช่นกันครับคุณกบ

ทุกๆท่าน ไม่ต้องกังวลเรื่องเวลาน่ะครับ สะดวกช่วงใหน ก็แวะเวียนมาดู พวกกระทู้ต่างๆ
ที่สมาชิกอาจจะต้องการคำตอบ เราทราบคำตอบ หรือ จำได้ว่าเคยมีคนตอบคำถามแบบนี้ไว้บ้างแล้ว ก็แนะนำเพื่อนๆสมาชิกไป

หรือ เพื่อนสมาชิกอาจจะตั้งกระทู้ ผิดห้อง พวกเราในฐานะ Staff ในบอร์ด ก็จะสามารถช่วยย้ายกระทู้ ไปห้องที่น่าจะถูกต้อง เพื่อให้กระทู้ต่างๆ มีหมวดหมู่ที่ถูกต้อง

สรุป Staff Team All New City club ที่ได้อาสาเข้ามาช่วยดูแลเพื่อนๆสมาชิก ครับ
1. คุณต้อม รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
2. คุณหนึ่ง รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
3. คุณเด่น รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
4. คุณเกม รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
5. คุณสมทบ รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
6. คุณกบ รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

ทุกๆท่าน รบกวนแนะนำตัวให้เพื่อนๆได้รู้จักยิ่งๆขึ้นด้วยน่ะครับ
ใน ห้อง นี้เลยครับ โพสใหม่ ท่านละ 1 กระทู้น่ะครับ

รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

สมาชิกท่านใดสนใจ อยากอาสา
มาร่วมกัน สร้างให้ All New City club เป็นสังคมที่อบอุ่น ด้วยการแบ่งปันน้ำใจ รอยยิ้ม และมิตรภาพที่ดีให้แก่เพื่อนๆ สมาชิก ตลอดไปแล้วหละก็ ขอเชิญได้เลยครับ

:emo_102:  :emo_051:  :emo_090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค.,14, 01:07 โดย ANC_admin »
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ยังรอรับสมาชิกที่สนใจ เข้าร่วมเป็นทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City Staff Team ครับ

เนื่องด้วยรถ All New City ก็ได้เปิดตัวมา ได้หลายเดือนแล้ว และเว็บคลับก็มีจำนวนสมาชิกเพิ่มมากขึ้นทุกวันอย่างต่อเนื่อง ทางผู้ดูแลคลับจึงขอทำการเปิดรับผู้ที่สนใจ อาสาเข้ามาร่วมเป็นทีมงานผู้ดูแลคลับ All New City Staff Team
    เพื่อร่วมกันช่วยดูแลความเรียบร้อยของทางคลับ ให้คำแนะนำแก่เพื่อนสมาชิก รวมถึง ร่วมขับเคลื่อนกิจกรรมต่างๆของทางคลับ เช่น การจัดมิตติ้ง พบปะสังสรรค์ของสมาชิก จัดทำเสื้อคลับ สติ๊กเกอร์คลับ
    รวมถึงกิจกรรมเพื่อสังคมในโอกาสต่อๆไป ทั้งนี้เพื่อเสริมสร้างให้ All New City club เป็นสังคมที่อบอุ่น ด้วยการแบ่งปันน้ำใจ รอยยิ้ม และมิตรภาพที่ดีให้แก่เพื่อนๆ สมาชิก ตลอดไป

หากคุณเข้าเว็บคลับบ่อยๆ ชอบเล่นเว็บ เฟส แชท ไลน์
ชอบค้นหา กระทู้ หรือ สาระดีๆ เกี่ยวกับการดูแลรักษารถยนต์มาฝากเพื่อนๆสมาชิก
ชอบแต่งรถ หรือมีความรู้เกี่ยวกับการตกแต่งรถยนต์ หรือเรื่องเครื่องยนต์

ช่วยจัดการกระทู้สแปม ย้ายกระทู้ที่ตั้งผิดหมวดหมู่ กระทู้ผิดระเบียบ
รักการถ่ายภาพ ชอบถ่ายรูป และท่องเที่ยวพบปะสังสรรค์
มีความสามารถในการออกแบบ งานกราฟฟิค (เสื้อคลับ โลโก้ ป้าย)
ชอบการติดต่อประสานงานกับหน่วยงานต่างๆ ร้านค้า ตัวแทน

ไม่ว่าคุณจะมีความถนัดหรือไม่ถนัด ในด้านใด ขอเพียงแค่คุณมีใจอาสา และคิดว่าสามารถร่วมทำประโยชน์เพื่อส่วนรวมได้ แม้จะเพียงน้อยนิด ก็มีค่ามากแล้วสำหรับการแบ่งปัน ก็ขอเรียญเชิญครับ เพื่อรวมกัน เป็นพลังอันยิ่งใหญ่ที่จะร่วมกันขับเคลื่อน คลับ All New City ( City 2014 ) ของพวกเราต่อไป...

เพียงแจ้งว่า
ขอสมัครเข้าร่วมเป็น Staff Team
ชื่อ_____________
จังหวัด/โซน________________

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านครับ  :emo_051:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
*

songchai.noijeen

• *
  • 9
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • รุ่น : All New City S MT
  • หมายเลข ANC : 0181
ครับผมยินดีช่วยเหลือและให้คำแนะนำครับ ผมดุ่ยอยู่ประจวบครับ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ครับผมยินดีช่วยเหลือและให้คำแนะนำครับ ผมดุ่ยอยู่ประจวบครับ
ขอบคุณครับ ที่อาสามาช่วยกันดูแลเพื่อนสมาชิก
เดี๋ยวเราคงได้ พูดคุยกันมากกว่านี้ น่ะครับ  :emo_102:
*

songchai.noijeen

• *
  • 9
  • 0
  • หมายเลข ANC : 0181
ขอบคุณครับ ที่อาสามาช่วยกันดูแลเพื่อนสมาชิก
เดี๋ยวเราคงได้ พูดคุยกันมากกว่านี้ น่ะครับ  :emo_102:
ครับผม ยินดีครับ
*

Rayluna

• *
  • 27
  • 0
  • สีรถ : Golden Brown
ขอสมัครเข้าร่วมเป็น Staff Team
ชื่อ เรย์ ครับ
จังหวัด/โซน รังสิต หลักสี่ ครับ

รถกำลังจองนะครับ
*

Noi_Jang

• *
  • 4
  • 1
  • เราชาว All New City club ANC. 0208
  • Zone: บางเขน
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0208
อยากร่วมทีมด้วยค่ะ ยังรับอยู่มั้ยค่ะ
หน่อย pondpak.netsathit
อยู่ รามอิทรา กม.8 บางเขนค่ะ :emo_054:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย.,14, 23:42 โดย - เล็ก - »
Noi Jang

line id:-)   noijoobjoob
*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0058
มาซะผมปวดคอเลย อิอิ ช่วยกลับรูปให้นะครับ จะได้เห็นหน้ากันชัด ๆ  :emo_108: :emo_108:

*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
อยากร่วมทีมด้วยค่ะ ยังรับอยู่มั้ยค่ะ
หน่อย pondpak.netsathit
อยู่ รามอิทรา กม.8 บางเขนค่ะ :emo_054:

พอดีเลยครับคุณหน่อย โซน กทม ยังขาดอยู่
ยินดีตอ้นรับและ ขอบคุณครับ

ปล ตอบทาง ไลน์ และ เฟส แล้วน่ะ
*

Omeletzz

• *
  • 5
  • 1
  • ANC0051 ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคั๊บ :)
  • Zone: กรุงเทพ - บางกอกน้อย - จรัญสนิทวงศ์ - ปิ่นเกล้า
  • ชื่อเล่น: สม
  • รุ่น : All New City SV+
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0051
ชื่อ สม อายุ 23 ปี อาจจะดูเด็กไปสักนิด แต่พอดี เรียนจบด้านการท่องเที่ยวมา เลยอยากมาขออาสา เผื่อมีอะไรช่วยพี่ๆ ได้บ้างคั๊บ :)
จังหวัด/โซน อยู่ กทม.

แต่ตอนนี้ กำลังรอรถอยู่นะคั๊บ เพิ่งจองไปเมื่อต้นเมษา
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ชื่อ สม อายุ 23 ปี อาจจะดูเด็กไปสักนิด แต่พอดี เรียนจบด้านการท่องเที่ยวมา เลยอยากมาขออาสา เผื่อมีอะไรช่วยพี่ๆ ได้บ้างคั๊บ :)
จังหวัด/โซน อยู่ กทม.

แต่ตอนนี้ กำลังรอรถอยู่นะคั๊บ เพิ่งจองไปเมื่อต้นเมษา
ขอบคุณครับ
ตอบ pm ด้วยน่ะครับ

Google+