*
บริษัทเอเจ ออโตโมทีพ (ประเทศไทย) จำกัด เป็น Authorized Distributor สปริงโหลด TEIN

ต้องการหารถนายแบบ New City 2014 สำหรับติดตั้งสปริงโหลด TEIN 1 คัน เพื่อดูค่าระยะช่วงโหลดเตี้ยที่เหมาะสม ก่อนวางจำหน่ายผ่านร้านตัวแทนจำหน่าย TEIN ทั่วประเทศ

อาสาสมัครที่สะดวกสละเวลามา จะได้รับการติดตั้งสปริงโหลด TEIN ตรงรุ่นโดยช่างผู้ชำนาญ ฟรี 1 คันแรก

คุณสมบัติรถนายแบบ
1. New City 2014 ได้รับรถแล้ว สะดวกสละเวลามาเป็นรถนายแบบวันที่นัดหมายได้
2. รถสภาพเดิม ๆ ซึ่งยังไม่ได้ไปเปลี่ยนล้อแมกซ์ และช่วงล่าง
3. สะดวกมาติดตั้งที่ TEIN WORK SHOP ย่านรามคำแหง

ท่านที่สนใจกรุณาติดต่อ 083-923 3395
หรือส่งชื่อเบอร์โทรมาที่กล่องข้อความค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค.,14, 22:23 โดย ajautomotive »
*
มีสมาชิกท่านไหนสนใจเป็นรถนายแบบมั๊ยค๊า
*

Pim mai

• *
  • 11
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • สีรถ : Modern Steel
 :emo_054:  สนใจครับผม
*

13thghost

• *
  • 1
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • สีรถ : Taffeta White
สนใจเช่นกันคับ  :emo_090:
*
ขอบคุณท่านสมาชิกที่ให้ความสนใจนะคะ ตอนนี้มีสมาชิกอาสาจะนำรถมาเป็นนายแบบแล้ว ท่านที่แจ้งมาทีหลัง ขอเก็บชื่อสำรองไว้นะคะ  ขอบคุณค่ะ   :wanwan13:

Google+