*

sungkas

• *
  • 3
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Lek
  • สีรถ : crystal black pearl
ขายผ้าหุ้มเบาะ City 2014 ของเดิมๆ สีดำ เปลี่ยนเป็นเบาะหนังตั้งแต่ออกศูนย์ ช่างเลาะผ้าเบาะออก ไม่ได้ตัดคับ

ขายแค่ 500   :wanwan04: :wanwan04: :wanwan04:

สนใจ โทร 080-575-2900 (เล็ก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค.,15, 17:47 โดย sungkas »
*

coffe2001

• **
  • 58
  • 1
  • Zone: ปากเกร็ด
  • ชื่อเล่น: coffe
  • สีรถ : alabaster silver
สงสัยนิดครับ
ผมเคยจะเปลี่ยนจากเปาะผ้าเป็นเบาะหนัง แต่ร้านทำเบาะบอกว่า ผ้าเก่ามันจะถูกตัด ตอนรื้อออก
ทำให้ไม่สามารถเอากลับมาใช้ใหม่ได้อีก ผมเลยไม่ได้เปลี่ยนเป็นหนัง
ไม่ทราบของคุณทำร้านไหนครับ แนะนำทีจะไปเปลี่ยนมัง
*

sungkas

• *
  • 3
  • 0
สงสัยนิดครับ
ผมเคยจะเปลี่ยนจากเปาะผ้าเป็นเบาะหนัง แต่ร้านทำเบาะบอกว่า ผ้าเก่ามันจะถูกตัด ตอนรื้อออก
ทำให้ไม่สามารถเอากลับมาใช้ใหม่ได้อีก ผมเลยไม่ได้เปลี่ยนเป็นหนัง
ไม่ทราบของคุณทำร้านไหนครับ แนะนำทีจะไปเปลี่ยนมัง

ขึ้นอยู่กับร้านที่ไปทำ ผมไม่รู้ว่าร้านไหน ศูนย์เอาไปทำให้ แต่ช่างไม่ได้ตัดผ้า เค้าแกะตามรอยเย็บออกคับผม
*

sungkas

• *
  • 3
  • 0
*

fparintorn

• *
  • 1
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เอฟปรินทร
  • สีรถ : Modern Steel

Google+