*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
  • เราชาว All New City club
  • Zone: นนทบุรี เมืองทองธานี
  • ชื่อเล่น: Pondza
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : alabaster silver
  • หมายเลข ANC : 313
Re: สรุปกิจกรรม First Meeting of The All New City club
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 20:37 »

*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
Re: สรุปกิจกรรม First Meeting of The All New City club
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 20:43 »

*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0058
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 20:46 »
 :emo_051: :emo_051: :emo_051:  สวยมากครับ  :emo_103: :emo_103:
*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 20:59 »
เอาละครับมาถึงช่วงสุดท้ายแล้วครับ ช่วงจับสลาก แจกของรางวัลครับ

รางวัลใหญ่ ชุดแต่งจากทาง Ninto 1 รางวัล และ ฟิล์มกันรอยหน้าจอจากทาง Panda Shield 5 รางวัล เรามาดูผู้ได้รับรางวัลกันครับ

เริ่มจาก.......ฟิล์ม

ท่านแรกครับ คุณอาท....
ท่านที่สองครับ คุณโอ.....
ท่านที่สามครับ คุณปัญ....
ท่านที่สี่ครับ คุณยุทธ....
แล้วก็ท่านสุดท้ายครับ ขออภัยผมจำชื่อไม่ได้ (รบกวนแจ้งชื่อมาทางผมทีครับ เดี๋ยวผมแก้ไข ชื่อให้)

งานนี้คนมาเป็นคู่เหมาไปหมดเลย เรามาตัวคนเดียวอด  :wanwan27: :wanwan27: :wanwan27: :wanwan27:

ไม่เป็นไร ๆ ยังเหลือรางวัลใหญ่ เดี๋ยวเราไปลุ้นรางวัลใหญ่เอา....... :wanwan03: :wanwan03: :wanwan03: :wanwan03:
*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 21:09 »
เอาละครับเรามาลุ้นกันว่าจะเป็นใคร

รางวัลที่ 1 ชุดแต่งจากทางร้าน Ninto เลขที่ออก................................ใจเย็น ๆ ดูคนเปิดสลากซะก่อน

เลขที่ออก......ANC.00XX แน่ะตื่นเต้น ๆ  :wanwan04: :wanwan04: :wanwan04: :wanwan04:

เลขที่ออก...........ANC.0058 เป็น คุณต้อม นั้นเองที่ได้ไป

ขอจบเพียงเท่านี้ครับ
ขอบคุณที่รับชม มีอะไรผิดพลาดไปผมก็ขออภัยด้วยครับ
ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมกับกิจกรรม First Meeting of The All New City Club
ถ้าไม่มีพวกท่านก็คงไม่มีกิจกรรมที่สนุก และ ภาพถ่ายเหล่านี้

ขอบคุณครับ
ปอนด์... :emo_102: :emo_102:

ก่อนเลิกงานพี่ต้อม มีกิจกรรมดี ๆ มาแนะนำพวกเราด้วยครับ ยังไง เดี๋ยวรอทางพี่ต้อมออกมาชี้แจ้งอีกทีครับ

:emo_051: แล้วพบกันใหม่กับ Meeting ครั้งหน้าครับ :emo_051:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค.,14, 21:12 โดย noopondza »
*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 21:10 »
:emo_051: :emo_051: :emo_051:  สวยมากครับ  :emo_103: :emo_103:

ขอบคุณครับพี่ต้อม
*

Jeans

• 12
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
  • ชื่อเล่น: Jeans
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0099
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 21:25 »
เสียดายจังไม่ได้ไป ไว้รอไปคราวหน้านะคะ  :wanwan12:
*

noopondza

• *
  • 113
  • 18
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 พ.ค.,14, 21:28 »
เสียดายจังไม่ได้ไป ไว้รอไปคราวหน้านะคะ  :wanwan12:

ครับพี่ยีน คราวหน้ามาให้ได้นะ
*

zoulma

• **
  • 30
  • 3
  • เราชาว All New City club ANC.
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0492
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 พ.ค.,14, 00:39 »
ขอบคุณช่างภาพสำหรับรูปสวยๆด้วยจ้าา^^
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • หมายเลข ANC : 0000
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 พ.ค.,14, 09:46 »
ขอบคุณภาพสวยๆครับคุณปอนด์
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านครับ

เพื่อนสมาชิกที่มีรูปจะลง  ขอเชิญตั้งกระทู้ใหม่ ได้ตามสะดวกน่ะครับ  :emo_106:  :emo_103:  :emo_051:
*
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 พ.ค.,14, 15:09 »
เสียดายที่ไม่ได้ไปใกล้บ้านมาก ๆ ติดธุระจริง ๆ ครับ  ขอบคุณแอดมินที่นำรูปมาให้ชมครับ
*

bigball baan-pho

• **
  • 38
  • 1
  • Zone: บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทรา
  • ชื่อเล่น: บอล
  • รุ่น : All New City V+
  • หมายเลข ANC : 0116
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 มิ.ย.,14, 10:58 »
พลาดเลยครับ ไปทำงานที่พม่ามาครับ เพิ่งกลับมาครับ
*

fonlueng

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: โซนอีสาน บุรีรัมย์
  • ชื่อเล่น: ฝน
  • สีรถ : Modern Steel
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 ก.ย.,14, 23:57 »
รอครั้งต่อไปคับ  ครั้งแรกพลาดท่าเสียแล้ว

Google+