*

contentmaxs

• *
  • 11
  • 0
  • Mc at Prachinburi.
  • Zone: ปราจีนบุรี
  • ชื่อเล่น: Mc
  • สีรถ : crystal black pearl
รบกวนด้วยครับจะวางแผนเก็บเงินครับ
*

ekkspi

• **
  • 52
  • 3
  • เราชาว All New City club
  • Zone: Saraburi
  • ชื่อเล่น: ekkspi
เคยอ่านๆในนี้นี้ เห็นเค้าว่าประมาณสองหมื่นห้านะครับ
แต่ผมว่าเอาไปติดยี่ห้ออื่น ราคาหมื่นต้นๆ พร้อมกล้อง ลูกเล่นเยอะกว่ามี gps ด้วย
แต่ว่าจะไม่มีระบบซิงค์ข้อมูลการใช้รถบางอย่าง
*

contentmaxs

• *
  • 11
  • 0
  • Mc at Prachinburi.
  • Zone: ปราจีนบุรี
  • ชื่อเล่น: Mc
เคยอ่านๆในนี้นี้ เห็นเค้าว่าประมาณสองหมื่นห้านะครับ
แต่ผมว่าเอาไปติดยี่ห้ออื่น ราคาหมื่นต้นๆ พร้อมกล้อง ลูกเล่นเยอะกว่ามี gps ด้วย
แต่ว่าจะไม่มีระบบซิงค์ข้อมูลการใช้รถบางอย่าง

ขอบคุณมากครับ พอดีรู้สึกว่าตัวที่เป็นตวไม่ท๊อปตรงช่วงจอมันแปลกๆ เลยอยากใส่ให้มันเต็มๆ
มีตัวไหนแนะนำไหมครับ รบกวนด้วยครับ  :wanwan12: :wanwan12:

Google+