*

nutthekop

• *
  • 9
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: บางพลี สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: นัทครับ
  • สีรถ : alabaster silver
สอบถามผู้รู้ครับ ถ้าจะเปลี่ยนปลายท่อจะมีผลดีหรือผลเสียต่อรถอย่างไรบ้างครับ
ตอนนี้กำลังสนใจอยู่ครับ แค่ไม่แน่ใจว่าถ้าเปลี่ยนไปแล้วจะเป็นปัญหากับหรือไม่
รบกวนผู้มีประสบการณ์ หรือผู้ที่มีความรู้ ตกที่นั่งลำบาก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 :wanwan27:
*

THIE-CITY2014

• *
  • 16
  • 2
  • เราชาว All New City club ANC.0180
  • Zone: ลาเพร้าว
  • ชื่อเล่น: ตี๋ THIE-CITY2014
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 180
Re: เปลี่ยนปลายท่อมีผลดีหรือผลเสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พ.ย.,16, 11:03 »
 :emo_051:เปลี่ยนปลายท่อ เสียงเปลี่ยน ได้แค่นั้นแหระคับ พอเสียงเปลี่ยนก็เหยียบสนุกขึ้นตามเสียงที่เราเร่ง ถ้าจะเปลี่ยนให้แรง ตองเปลี่ยนตั้งแต่พักกลางไปยันเฮดเดอร์คับ

(ผมไม่ได้เก่งแค่ลองมาแล้ว) :emo_111:

Google+