*

aexsoi5

• *
  • 1
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: x
  • สีรถ : Modern Steel
พอดี จะไป รับ รถ วันที่ 26 เม.ย.58 ที่ 0 วี.กรุ๊ป ฮอนด้าคาร์ส์ สาขา ปากเกร็ด และจะวิ่งไปเปลี่ยน ล้อ ห่างจากที่ รับรถ ประมาณ 17 กิโลอะครับตามแผนที่เลย จุดรับรถ และร้านที่จะเปลี่ยนแม็กและยางคือ ร้าน รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
**ประเด็นคือ ผมจะขาย ล้อ เดิมๆ รุ่น V+ ไม่แน่ใจเป็นยางของอะไร มิชลิน หรือ โยโกฮามา ครับ ขาย ที่ 12,000 ครับ ถ้าพี่ๆเพื่อนๆคนไหนสนใจ ขอมัดจำไว้ 500 บาทครับ เน้นโทรกับไลน์ นะครับ ไม่ค่อยได้เข้าเว็บโทร 082-4634946 Line: aexsoi5
ปล. ยืมรูปล้อมาจากเว็บ นะครับผม   
ถ้าทำผิดกฏ ยังไงขอโทดนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย.,15, 08:43 โดย aexsoi5 »
*

aexsoi5

• *
  • 1
  • 0
ปรับ ราคา เป็น 12,000 ครับ รายละเอียดคุยได้ครับ
*

aexsoi5

• *
  • 1
  • 0

Google+