*

ani.deif

• *
  • 1
  • 0
  • เราชาว All New City club
ผมติดสปอยเลอร์แบบ Wing จากศูนย์มา อยากเปลี่ยนเป็นแบบ เป็ด หรือ ไม่ติดเลยก็ได้ครับ
*

littlelux

• *
  • 5
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: กทม
  • ชื่อเล่น: เติ่ล
  • สีรถ : alabaster silver
Re: มีใครสนใจเปลี่ยนสปอยเลอร์ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เม.ย.,15, 16:05 »
ถ้าเอาออกเลย มันจะทำให้รถเป็นรูรึเปล่าคะ ติดทรงเป็ดอยู่ ใช้ 3m ติดอย่างเดียว อยากติด wing แต่ก็ไม่อยากให้รถโดนเจาะ   :wanwan09:
*
Re: มีใครสนใจเปลี่ยนสปอยเลอร์ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ส.ค.,15, 10:53 »
รถสีอะไรครับ ขอเบอร์หรือไลติดต่อหน่อย
*

foreverjuk

• *
  • 17
  • 1
  • By Mind FOREVER
  • Zone: Khonkaen
  • ชื่อเล่น: Juk
  • สีรถ : Taffeta White
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ก.พ.,16, 17:19 »
ถ้าเอาออกเลย มันจะทำให้รถเป็นรูรึเปล่าคะ ติดทรงเป็ดอยู่ ใช้ 3m ติดอย่างเดียว อยากติด wing แต่ก็ไม่อยากให้รถโดนเจาะ   :wanwan09:
เจาะอยู่แล้วครับ จะแบบยกสูง Wing ต้องทำใจเจาะถ้าไม่อยากเจาะ ก็ไม่ได้ใส่  :wanwan16:
*

jojoez

• *
  • 10
  • 0
  • All New City club ANC.
  • ชื่อเล่น: JOE
  • สีรถ : Taffeta White
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เม.ย.,17, 15:28 »
ถ้าเอา ducktail ทาบไปเลย มันจะปิดรูสนิทไหมครับ

Google+