*

woodydev

• *
  • 2
  • 0
  • เราชาว All New City club
สวัสดีครับ ผมมีปัญหามารบกวนพี่ๆครับ

คือว่า ผมซื้อตัวที่ทำให้ หน้าจอมือถือ แสดงบน หน้าจอรถ city 2014 ได้แบบไร้สายอ่ะคับ

ทีนี้พอเสียบอะไรเสร็จ ลองกดเข้าmode HDMI มันกลับขึ้นแค่ครึ่งจอซ้ายอ่ะครับ

แต่พอเอามาเสียบกะทีวีที่ห้อง ก็ขึ้นปกติครับเต็มจอ

ผมเลยอยากทราบว่าพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ อยากให้มันใช้ได้มากๆ

เพราะว่าสะดวกเวลาดู maps ครับ ขอบคุณครับ

ปล. เดี๋ยวมีรูปมาเพิ่มเติมนะครับ พอดีลืมถ่ายไว้ ขอบคุณครับ
*

pmc

• *
  • 25
  • 2
  • Zone: ป้อมปราบ
  • ชื่อเล่น: ภาส
  • สีรถ : Modern Steel
เข้าไปตั้งค่าที่หน้าจอ ให้เป็น Full
เครื่องเสียงฮอนด้า คุยกันสบายๆ 084 464 4141
รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
*

coffe2001

• **
  • 58
  • 1
  • Zone: ปากเกร็ด
  • ชื่อเล่น: coffe
  • สีรถ : alabaster silver
สอบถามนิดคับ
ซื้ออุปกรณ์นี้มาจากไหนครับ เท่าไร
ผมกำลังหาอยู่
*

woodydev

• *
  • 2
  • 0
ขอบคุณ คุณpmc มากๆนะครับ เดี๋ยวไปลองปรับค่าดูครับผม

คุณ coffe2011 - ผมซื้อมาจากพันทิพย์ครับ ราคา1,000บาทครับผม
*

ELKHOON

• *
  • 7
  • 0
  • สีรถ : Modern Steel
ผมว่าจะซื้อมาอยู่เหมือนกัน
ซื้อจากร้านไหนครับที่พันทิพย์
 ตกลงทำให้เต็มจอได้ไหมครับ
*

art.tokung

• *
  • 10
  • 1
  • Zone: คลองหลวง - รังสิต
  • รุ่น : All New City SV+
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
  • หมายเลข ANC : 0827
ผมลองเข้าไปตั้งค่าหน้าจอให้เป็น Full แล้ว ก็เหมือนเดิมครับ พอมีรูปประกอบไหม เผื่อผมทำผิด:wanwan27:
*

mamakill

• *
  • 9
  • 0
  • Zone: ปราจีนบุรี
  • ชื่อเล่น: P
  • สีรถ : crystal black pearl
WIFI DISPLAY DONGLE [EZCAST M2]  ผมขายต่อให้ไหมครับพึ่งซื้อมาได้4 วัน สภาพ 99.5เปอเซ็น ผมซื้อมา950  ขาย850 ไม่รวมค่าส่ง  ถ้ารวมค่าส่ง 900 ครับ  อยู่ปราจีนบุรีครับ  ID line : 676499321
*

dyut

• *
  • 7
  • 0
  • Zone: Pathum Thani
  • ชื่อเล่น: yut
  • สีรถ : Taffeta White
ลองเอาไปต่อเข้ากับทีวีก่อนนะครับ แล้วตั้งค่าความละเอียดให้ไม่เกิน 480 เพราะจอติดรถรับได้ไม่เกินนี้ครับ
แล้วค่อยเอามาต่อในรถครับ

ปล.เคยเป็นตอนติดทีวี DIGITAL ลองดูนะครับ
*

coffe2001

• **
  • 58
  • 1
  • Zone: ปากเกร็ด
  • ชื่อเล่น: coffe
  • สีรถ : alabaster silver
ไอ้ EZcast M2 มันตั้ง resolution ได้ต่ำสุดแค่ 1280x720 เองครับ
ไม่มี 480 ให้เลือก
*

prasan2004

• *
  • 3
  • 0
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0108
ตกลงอยู่ สามารถดูเต็มจอใด้ใหม อยากรู้ผล

Google+