*

pldlg.skr

• *
  • 8
  • 1
  • รุ่น : All New City V
  • สีรถ : Taffeta White
มีใครใช้ Honda city รุ่น v มั่งครับ อยากสอบถามว่าสามารถเปลี่ยนคอนโซลกลางเป็นแบบของตัวท็อป sv ได้ไหมครับ (ที่มีพนักเท้าแขน) แล้วถ้าเปลี่ยนได้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
*

Saranpong

• **
  • 35
  • 2
  • "Life Has No Limit"
  • Zone: บางนา-ตราด
  • ชื่อเล่น: The Golf
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Modern Steel
แก้ไขรูปครับเพิ่มคับ ในรูปแรกคือ sv รูป 2 คือ v คับ ดูแล้วใส่กันไม่ได้คับ ถ้าฝืนใส่ก้ออาจจะต้องแปลง จุดยึดน๊อตใหม่ครับ ราคาอะไหล่ ประมาณ 4,500 บาทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค.,15, 13:03 โดย Saranpong »
*

pldlg.skr

• *
  • 8
  • 1
  • รุ่น : All New City V
  • สีรถ : Taffeta White
แก้ไขรูปครับเพิ่มคับ ในรูปแรกคือ sv รูป 2 คือ v คับ ดูแล้วใส่กันไม่ได้คับ ถ้าฝืนใส่ก้ออาจจะต้องแปลง จุดยึดน๊อตใหม่ครับ ราคาอะไหล่ ประมาณ 4,500 บาทครับ
พอจะรู้ part no. ไหม รบกวนทีครับ
*

Saranpong

• **
  • 35
  • 2
  • "Life Has No Limit"
  • Zone: บางนา-ตราด
  • ชื่อเล่น: The Golf
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Modern Steel
39620T5AJ01 คับผม

Google+