*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
คุณโชกุน ฝากมาจากกลุ่ม Honda all New city 2014 club
รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

เป็นรถฮอนด้า ซิตี้ 2014 สีขาว ใส่ชุดแต่ง modulo เต็มยศ รอบคัน เพิ่มความสวยหรูหรา น่าขับเป็นอย่างยิ่งเลยหละครับ

สำหรับราคาของ ชุดแต่ง modulo ถ้าของแท้ประมาณ 3 หมื่น
สเกิตรอบคัน + สปอยเลอร์

ของเทียบประมาณหมื่นห้าครับไม่เกินนี้

ชมความสวยงามของ City 2014 ชุดแต่ง modulo กันเลยครับ

ด้านหน้า New city 2014 ชุดแต่ง Modulo
มีกระจังหน้า + สเกิร์ตหน้า สวยเข้มขึ้นมากทีเดียว
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ด้านหน้าซ้าย ขวา New city 2014 ชุดแต่ง Modulo
ด้านข้าง ก็จะมีชุดแต่ง modulo ประกอบไปด้วย
ชิ้นส่วนตกแต่งหลายชิ้น จาก modulo สำหรับแต่ง city 2014
เช่น คิ้วกันสาด คิ้วโครเมี่ยมตกแต่งประตู มือจับโครเมี่ยว ...
แต่ในภาพ น่าจะมีเพียง เสกิร์ตข้าง ที่ผู้ใช้ส่วนมากจะนิยมตกแต่งรถกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค.,14, 14:29 โดย All new City »
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
ชมด้านหลัง city 2014 ชุดแต่ง modolo กันต่อครับ
ก็จะประกอบไปด้วย
สเกิร์ตหลัง และชุดสปอยเลอร์ทรง wing
*
อยากเห็นตัวเอสบ้างจัง มีมั่งป่าวครับ
*

time

• **
  • 70
  • 14
  • สีรถ : Modern Steel
สวยกว่าเดิมๆเหมือนกันครับ
แต่...ว่า
จะดูตรงใหนว่าเป็นชุดแต่งแท้หรือเปล่าครับ  :emo_114:
*
ต้องมีสติ๊กเกอร์โลโก้ modulo สวยๆชัดเจนคับ
*
ขอรูปซิตี้สีดำแต่งโมดูโล่ด้วยครับ
ขอแชร์ข้อมูลนะคะ
ชุดแต่งของแท้ราคาไม่ถึง 3 หมื่นค่ะ ระวัง sales บางที่หลอกขายของปลอมในราคาที่แพงกว่าของจริงนะคะ เพื่อนเคยเจอมาแล้วแต่เป็น Amaze ได้ของปลอมแต่ราคาแพงกว่าของจริงตั้งหลายพันค่ะ

ซิตี้ 2014 ชุดแต่งสเกิตรอบคัน + สปอยเลอร์ทรงWingของแท้ ราคาแค่ 21,500 เองนะคะ

คุณโชกุน ฝากมาจากกลุ่ม Honda all New city 2014 club
รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

เป็นรถฮอนด้า ซิตี้ 2014 สีขาว ใส่ชุดแต่ง modulo เต็มยศ รอบคัน เพิ่มความสวยหรูหรา น่าขับเป็นอย่างยิ่งเลยหละครับ

สำหรับราคาของ ชุดแต่ง modulo ถ้าของแท้ประมาณ 3 หมื่น
สเกิตรอบคัน + สปอยเลอร์

ของเทียบประมาณหมื่นห้าครับไม่เกินนี้

ชมความสวยงามของ City 2014 ชุดแต่ง modulo กันเลยครับ

ด้านหน้า New city 2014 ชุดแต่ง Modulo
มีกระจังหน้า + สเกิร์ตหน้า สวยเข้มขึ้นมากทีเดียว
*

Worathep

• **
  • 90
  • 6
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0097
ผมรอชุดแต่งรอบคันของ Mugen ยังไม่รู้เลยว่าอีกนานแค่ไหน
KWT Super DC Filter ต้นแบบกรองไฟรถยนต์ในประเทศไทย
089-4286027

Google+