*

sixsane

• **
  • 67
  • 2
  • เราชาว All New City club
  • Zone: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: เมฆ
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0272
Re: ร่วมลงชื่อเรื่องลมแอร์แรงๆเบา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 ก.ค.,14, 18:54 »
วันนี้ไปพบกับทางเทคนิคของ HONDA
สรุปว่าเรื่องลมแอร์แรงๆเบาเป็นเรื่องปกติของ HONDA CITY 2014 ครับเหมือนกันทุกคันที่เป็นแอร์แบบธรรมดา
ทางเทคนิคเอาเครื่องวันลมมาวัดเทียบรถของผมกับรถใหม่ แล้วก็สรุปว่าแรงลมเท่ากัน 555
เก่งจริงๆเสียเวลาตั้งแต่เช้ายันบ่ายสาม
ถ้าย้อนเวลาได้คุณจะไปแก้ไขอะไร
จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดเพราะคุณไม่มีวันที่จะกลับไปแก้ไขมันได้อีก
*
Re: ร่วมลงชื่อเรื่องลมแอร์แรงๆเบา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 ส.ค.,14, 21:30 »
ของผมก็เป็นครับ s at.  เปิดเบอร์3ขับตอนกลางวัน งงเลย  ตอนนี้ไฟหน้าน้ำเข้าอีก เซ็ง

Google+