*

time

• **
  • 70
  • 14
  • สีรถ : Modern Steel
ภายนอก

ด้านหน้า ยอมอีออส

ด้านหลัง ยอมให้ไอ้ตี้

ข้างใน ให้น้องตี้ ชนะใสๆ :emo_111: :emo_108:

เอ๊ะยังไงกระทู้นี้ ตกลงคุยกันเรื่องแก๊ส หรือว่า เปรียบเทียบรถ ฮ่ะ :wanwan12::emo_090:
*

THAIGASCAR

• *
  • 2
  • 1
  • เราชาว All New City club
  • Zone: กรุงเทพ
  • สีรถ : Taffeta White
เนื่องจากมีสมาชิกคลับ ให้ความสนใจในการติดตั้งเข้ามาเป็นจำนวนมาก ทางเราจะค่อยๆ ทยอยลงภาพตัวอย่างการติดตั้งให้ดูเพิ่มเติมเรื่อยๆ นะครับ  :emo_106:

ส่วนตัวจขกท. จะชอบสีนี้เป็นพิเศษ ดูแลรักษาง่าย หน้าฝนไม่ต้องเป็นกังวล อ้อ ลืมบอกไป ติดแก๊สแล้ว ประหยัดกว่าอีก 85 มากมาย แถมแรงทันใจไม่ต่างจากน้ำมันครับ

*

THAIGASCAR

• *
  • 2
  • 1
ภายนอก

ด้านหน้า ยอมอีออส

ด้านหลัง ยอมให้ไอ้ตี้

ข้างใน ให้น้องตี้ ชนะใสๆ :emo_111: :emo_108:

เอ๊ะยังไงกระทู้นี้ ตกลงคุยกันเรื่องแก๊ส หรือว่า เปรียบเทียบรถ ฮ่ะ :wanwan12::emo_090:

ศึก THAI FIGHT ในรุ่นนี้ ต้องยกให้กับคู่นี้แหล่ะครับ แต่ตอนนี้ ให้น้องตี้เป็นต่อนะ ออพชั่นเพียบ อิอิ :wanwan18:
*

THAIGASCAR

• *
  • 2
  • 1
ยังคงทยอยลงรูปให้ดูอีกเรื่อยๆ (ยังมีค้างสต็อคที่ถ่ายไว้อีกเป็นจำนวนมาก) ต้องขออภัยด้วยที่ช้านิดนึงนะค้าบ :emo_102:

คลุมเบาะเพื่อป้องกันสิ่งสกปรกก่อนดำเนินการติดตั้งในทุกๆ คัน

คลุมแก้มรถรอบฝากระโปรงและด้านหลังรถ เพื่อป้องกันรอยขนแมว

ท่อร่วมไอดีจะต้องมีการถอดเจาะด้วยเครื่องมือพิเศษเพื่อให้ได้องศาและตำแหน่งที่สมบูรณ์ที่สุด

รูปเปรียบเทียบก่อนและหลังติดตั้งด้านข้างครับ

รูปเปรียบเทียบก่อนและหลังติดตั้งด้านหน้าครับ

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจ THAIGASCAR ติดตั้งแก๊สใน All New City 2014 นะครับ 
:emo_106:
*

THAIGASCAR

• *
  • 2
  • 1

วันนี้มาดูอีกแพคเกจนึง ของระบบแก๊สที่เป็นที่รู้จักกันอย่างกว้างขวางในเมืองไทย อย่าง Energy Reform

โดยเลือกติดตั้งในแพคเกจตัว Top สุดอย่าง Energy Reform รุ่น Advanced-OBD II

ซึ่งมีฟังก์ชั่นปรับจูนการจ่ายก๊าซอัตโนมัติ โดยรับส่งข้อมูลผ่านพอร์ต OBD ของตัวรถ

สำหรับรถที่นำมาติดตั้งตั้งแต่เลขไมล์ยังไม่เกิน 5,000 กม. จะทำให้ได้รับประกันวินาศภัย 4 ล้านบาท 3 ปีด้วย

และยังสามารถใช้ สิทธิพิเศษสมาชิกคลับ Allnewcity-club.com เพื่อรับส่วนลดได้เหมือนกันครับ  :emo_051:
*

THAIGASCAR

• *
  • 2
  • 1
อีก 1 สมาชิกใหม่ ติดแก๊สจาก THAIGASCAR ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 พ.ค.,16, 09:10 »

ขอขอบคุณ คุณลูกค้าอีกท่านนึงนะครับ ที่มาใช้โปรโมชั่นสำหรับ All New City  กับทาง THAIGASCAR

คันนี้รถพึ่งออกมาได้เพียง 1 เดือน เท่านั้นครับ ใหม่กิ๊งเลย  :emo_103:

Google+