*

sas

• *
  • 11
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: อ้อมน้อย
  • ชื่อเล่น: sas
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Modern Steel
ขายกระจังหน้า all new city 14 รุ่น Sv ของแท้ติดรถ แบบแพลทตินั่ม สนใจโทร 081-773-7004 สะดวกดูของแถวเสาชิงช้า ปิ่นเกล้าบางแคหนองแขม
*

kunkondeedee

• **
  • 50
  • 3
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ประเวศ บางนา
  • ชื่อเล่น: GOOD
  • รุ่น : All New City S AT
  • หมายเลข ANC : 0101
Re: ขายกระจังหน้า all new city 14 รุ่น Sv
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พ.ค.,14, 19:21 »
ขายที่ราคาเท่าไรครับ ผมทำงานแถวแยกวิสุทธิกษัตริย์ สัก 2000 ได้ไหมครับ
*

sas

• *
  • 11
  • 0
Re: ขายกระจังหน้า all new city 14 รุ่น Sv
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 08:57 »
ขายได้เท่านี้ เก็บเอาไว้ดูเล่นดีกว่าครับ ของแท้ศูนย์นะครับ
*

sas

• *
  • 11
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 09:00 »
2,000 น่าจะได้ของเทียบ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 09:16 »
ลองเทียบกับ กระจังแต่งโมดูโล่
Honda City 2014: Modulo
Front Grille (chrome)
กระจังหน้า โครเมียม  3,900 THB

ส่วนกระจังแท้ศูนย์ ราคาคงราวๆ 3000 - 3500 บาท

แต่ว่าเราจะขายเท่าไร ขึ้นอยู่กับความพอใจ ทั้งสองฝ่ายครับ ว่ารับได้ที่เท่าไรกันบ้าง ไม่มีราคาตายตัวสำหรับของแต่งรถ ครับ  :emo_106:
*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • หมายเลข ANC : 0058
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 09:39 »
ไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะครับ ก็อย่างที่พี่เล็กว่า " ขึ้นอยู่กับความพอใจ ทั้งสองฝ่ายครับ ว่ารับได้ที่เท่าไรกันบ้าง "  ถ้าจะเอาราคาเท่ากับศูนย์ เค้าคงไม่ซื้อของมือสองหรอกครับ เค้าไปซื้อใหม่ที่ศูนย์ดีกว่า ได้ส่วนลดค่าอะไหล่อีก ติดตั้งฟรีด้วย มีรับประกันอีกตางหาก เพราะฉนั้น ขึ้นอยู่กับว่า พอใจทั้งสองฝ่าย ตกลงราคากันได้ ก็ win win ทั้งคู่ครับ  :wanwan18: :wanwan18:
*

kunkondeedee

• **
  • 50
  • 3
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ประเวศ บางนา
  • ชื่อเล่น: GOOD
  • หมายเลข ANC : 0101
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 13:14 »
ผมเห็นด้วยกับคุณต้อมและคุณเล็กนะครับ ขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่ายนะครับ ถ้า 3000 ขึ้นไปผมเอาของแท้ของศูนย์ดีกว่า มีรับประกัน ฟรีค่าแรง ผมก็ไม่ได้ต้องการขนาดนั้น แต่ถ้าได้ราคาที่พอสมควรผมก็อยากเปลี่ยน เงินทองผมก็พอมีไม่ขัดสน ไฟตัดหมอกผมก็ติดที่ศูนย์มาราคา 3500 ตอนแรกอยากทำตามที่คุณต้อมสอน แต่ไม่มีความรู้เลยไม่กล้าลงมือนะครับ ผมก็ยังจ่ายไป 3500 ผมไม่ได้โกรธนะครับ แค่อยากให้มองอะไรกว้างๆ
*

arawan202

• 357
  • 23
  • Zone: ถนนสาย 117 บริเวณ อ.โพธิ์ประทับช้าง จ.พิจิตร
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0115
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 18:20 »
 :emo_051:
ลองเทียบกับ กระจังแต่งโมดูโล่
Honda City 2014: Modulo
Front Grille (chrome)
กระจังหน้า โครเมียม  3,900 THB

ส่วนกระจังแท้ศูนย์ ราคาคงราวๆ 3000 - 3500 บาท

แต่ว่าเราจะขายเท่าไร ขึ้นอยู่กับความพอใจ ทั้งสองฝ่ายครับ ว่ารับได้ที่เท่าไรกันบ้าง ไม่มีราคาตายตัวสำหรับของแต่งรถ ครับ  :emo_106:
*

sas

• *
  • 11
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 20:04 »
ผมขายที่ 2,500 ล่ะกัน ราคา net แล้วนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ
*

sas

• *
  • 11
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พ.ค.,14, 20:07 »
สมาชิกท่านใดสนใจจริงๆ ก็ติดต่อมาได้ตามเบอร์โทรด้านบนนะครับ
*

JaYkPrOT

• *
  • 5
  • 0
  • Zone: ลาดพร้าว
  • ชื่อเล่น: JaY
  • รุ่น : All New City SV+
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0393
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มิ.ย.,14, 19:04 »
เข้ามาขอให้ข้อมูลเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ ราคากระจังหน้าแบบ แพลตตินั่ม ราคา ศูนย์ อยู่ที่ 5,700 นะครับผม :emo_040:
*

nirvazh

• *
  • 4
  • 0
  • All New City
  • Zone: ระยอง
  • ชื่อเล่น: อ๋อง
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ก.ค.,14, 19:24 »
เข้ามาขอให้ข้อมูลเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ ราคากระจังหน้าแบบ แพลตตินั่ม ราคา ศูนย์ อยู่ที่ 5,700 นะครับผม :emo_040:
อั๊ยย่ะ แล้วขายเท่าไรดีครับผม

Google+