*

fooky789

• *
  • 0
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: ลาดพร้าว
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
รับจอง Honda CITY 2014 รับรถเลย ไม่ต้องรอรถนาน รุ่น SV ,V,V+ รับรถเลย
 ดาวน์ได้ตั้งแต่ 19%-40%ของราคารถ
  ของแถม
ประกันภัยฃั้น1
เคลื่อบสี     20   ครั้ง
พ่นกันสนิม  20    ครั้ง
กรอบป้าย
คิ้วบันได
คิ้วกันสาด
ถาดท้าย
ผ้ายาง
เบาะหนัง
เซ็นเซอร์หลัง  2   จุด
ข้าราชการ และสมาชิก กบข พนักงานรัฐวิสาหกิจ ใช้สิทธิ์ ดาวน์ 0 % นะคับ
สนใจติดต่อสอบถาม 089-1823360 ก้อง Honda สายไหม ลูกค้าท่านใดสนใจมีรถ TEST DRIVE ทดลองขับ
รับเทริน รถเก่า ทุกรุ่น ทุกแบรน์ ให้ราคาดี
:emo_051:

สนใจตัว SV สีขาวออกเงินสด  อยากทราบรายละเอียดของแถม
ส่งรายละเอียดให้หน่อยครับถ้าไม่อยากได้เคลือบกับสนิมเปลี่ยนเปนชุดแต่ง Moduloครบชุดแท้ได้ไหมหรือต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่
ส่งรายละเอียดมาที่ pisitru201@gmail.com
*

ohmzaa

• *
  • 10
  • 0
  • Zone: บางแค หนองแขม
  • ชื่อเล่น: OHM
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : alabaster silver
  • หมายเลข ANC : 1066
สนใจรุ่น V+ และ V (ทั้ง2รุ่น) ดาวน์ 20% ผ่อน 84 เดือน ผ่อนเดือนละเท่าไหร่ครับ+อัตราดอกเบี้ย
แล้วถ้าอยากได้ชุดแต่งต้องจ่ายเพิ่มเท่าไร

chanvit.ohm@gmail.com

ขอบคุณครับ
*

knineteen

• *
  • 0
  • 0
สนใจ City 2014 รุ่น V สีขาวครับ

ดาวน์ 200,000 ผ่อน 48 เดือน

ขอรายละเอียดโปร กับ ของแถมด้วยนะครับบบบบบ

mechanic6928@gmail.com หรือ Line : Taro6928 ก็ได้นะครับ

ขอบคุณครับ
*

nirvazh

• *
  • 4
  • 0
  • All New City
  • Zone: ระยอง
  • ชื่อเล่น: อ๋อง
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
สนใจ V+ ครับ สีขาว
ดาว 25% 72 งวด
- สอบถามดอกเบี้ย
- ของแถมครับ

ตอบเมล์กลับที่ author.z.np@gmail.com ครับ
*

machimoroza1

• *
  • 0
  • 0
  • Zone: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Zubz
  • สีรถ : Modern Steel
ต้องการซื้อสด AllNewCity sv ขาว ซื้อสด
ของแถม
ประกัน
ฟิลม์
อื่นๆ
จัดให้ได้ machimoro_za@hotmail.com
*
สนใจรุ่น 2014 S MT ดาวน์ 25% ผ่อน 60-72 เดือน
ขอรายละเอียด + ของแถม+ ดอกเบี้ย  ค่าใช้จ่ายวันรับรถครับ
Boomzgames7@hotmail.com

Google+