*

BIGBOM

• *
  • 10
  • 1
  • เราชาว All New City club
  • Zone: อ่างทอง สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: บิ้กบอม
  • รุ่น : All New City S MT
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0414
กุณแจ
« เมื่อ: 19 พ.ค.,14, 17:02 »
พี่ๆ ท่านใด ที่ทำกุณแจใหม่บ้างครับ
ผมอยากทำแบบพับ แต่กลัวทำไปแล้วมีปัญหา
ราคาไม่แรงครับ เอาอันเก่าไปทำ 1200 ถ้าสร้างขึ้นมาต่างหาก 2500
ผมอยู่วัดอัมพวัน จังหวัดสิงห์บุรี เจอกันทักกันบางนะครับ
*

BIGBOM

• *
  • 10
  • 1
Re: กุณแจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 08:45 »
 :wanwan35: ไม่มีใครตอบผมเลย.....
อยากใช้ตัวนี้ แค่กลัวเรื่องมีปัญหากันตัวสัญญาณ
เลยอยากรู้ว่า ควรดีไหม
ผมอยู่วัดอัมพวัน จังหวัดสิงห์บุรี เจอกันทักกันบางนะครับ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 09:12 »
มันเข้ากันไม่ได้น่ะครับ

ชุดรีโมท กับ ดอกรีโมท ต้องเป็นชุดเดียวกัน
ถ้าเราจะใช้ ก็ต้องถอดของ ฮอนด้าออก เอาของใหม่ที่มาพร้อมกุญแจพับได้ มาลงแทน

ผมเข้าใจถูกป่าว  :emo_054:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 09:19 »
เห็นมีแบบนี้น่ะ ราคาเอาเรื่องอยู่ แต่เขาทำด้าน immo โดยเฉพาะ

immobilizerservice.com
*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • รุ่น : All New City S AT
  • หมายเลข ANC : 0058
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 09:38 »
ผมว่าของเดิมก็ดีอยู่แล้วนะครับ มีฟังก์ชั่นเปิดท้ายมาให้ด้วย ถ้าหากว่ารถรุ่นก่อน ๆ ที่มีแต่ดอกเปล่า ๆ มาให้ อันนี้ก็น่าทำครับ แต่ city มีมาให้หมดแล้ว ไม่จำเป็นหรอกครับ เอาเงินไปแต่งอย่างอื่นดีกว่าครับ เพิ่มความสวยอันอื่นดีกว่า   :emo_107: :emo_107: :emo_107:
*

arawan202

• 357
  • 23
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ถนนสาย 117 บริเวณ อ.โพธิ์ประทับช้าง จ.พิจิตร
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0115
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 14:57 »
เห็นมีแบบนี้น่ะ ราคาเอาเรื่องอยู่ แต่เขาทำด้าน immo โดยเฉพาะ

immobilizerservice.com
แรงจริง S ดอกละครึ่งหมื่น
 :emo_114: :emo_114: :emo_114:
*

arawan202

• 357
  • 23
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ถนนสาย 117 บริเวณ อ.โพธิ์ประทับช้าง จ.พิจิตร
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 15:00 »
เห็นห้วข้อกระทูแล้วไม่สบายใจ  "กุญแจ" 
เผื่อเด็ก ๆ มาอ่านจะได้ไม่จำผิด ๆ
*

BIGBOM

• *
  • 10
  • 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 17:34 »
เห็นห้วข้อกระทูแล้วไม่สบายใจ  "กุญแจ" 
เผื่อเด็ก ๆ มาอ่านจะได้ไม่จำผิด ๆ
ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่รู้โทรศัพย์เป็นอะไร พิมไปแล้วมันลบไม่ได้ เลย  เลยตามเลยครับ
*

arawan202

• 357
  • 23
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 19:59 »
ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่รู้โทรศัพย์เป็นอะไร พิมไปแล้วมันลบไม่ได้ เลย  เลยตามเลยครับ
555
ผมเป็นผู้ดูแลอีกเวปหนึ่งเขาให้แก้ไขกระทู้หรือเนื้อหาภายในได้
แต่ที่นี่ระบบไม่เปิดครับ

และแล้วก็มาอีก  "โทรศัพท์" ครับ ไม่ใช่ "โทรศัพย์"  แล้วก็ "พิมพ์" ไม่ใช่ "พิม"
 :wanwan29: :wanwan29:
*

BIGBOM

• *
  • 10
  • 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 22:02 »
 :wanwan17: :wanwan17: :wanwan17:
*

ayumi

• *
  • 19
  • 2
  • Zone: ฉะเชิงเทรา - ชลบุรี
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0288
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 พ.ค.,14, 22:49 »
ภาษาไทยวันละคำ อิ๊อิ๊

Google+