*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
  • เราชาว All New City club
  • Zone: อ่อนนุช
  • ชื่อเล่น: ต้น
  • สีรถ : Taffeta White
มาใหม่..ชูดแต่ง New Type R Conpept II
ราคาชุดละ 22,000 บาท
ในชุดประกอบไปด้วย กันชนหน้าเต็มพร้อมกระจังในตัว, กันชนท้ายเต็ม,
สเกิร์ตข้าง รวมทั้งหมด 4 ชิ้นทำสีพร้อมติดตั้ง
ออฟชั่นเพิ่มเติม
ตัดทูโทนเพิ่มชิ้นละ 500 บาท
ไฟDaylight ที่กันชนหน้า4,900 บาท
ไฟทับทิมLedที่กันชนท้าย 1,900 บาท
ไฟทับทิมF1ที่กันชนท้าย 1,500 บาท
หมายเหตุ:หลังจากติดตั้งชุดแต่งแล้วต้องแก้ปลายท่อเพิ่มเติมด้วยนะครับ
ซึ่งจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มแล้วแต่ว่าจะทำเพิ่มเติมแบบไหน
ซึ่งในส่วนนี้ทางร้านไม่ได้มีบริการ แต่ว่ามีร้านท่ออยู่ติดกับที่ร้านสามารถทำกับเค้าได้ครับ

ชูดแต่ง NTS1
เป็นชุดแต่งที่มีDesignและรูปแบบที่ต่างไปจากปกติที่มีจำหน่ายกันทั่วไป
ชิ้นงานผลิตจากพลาสติกABS
ราคาชุดละ 11,900 บาท
รวมทั้งหมด 4 ชิ้นทำสีพร้อมติดตั้ง
ออฟชั่นเพิ่มเติม
ไฟDaylightที่สเกิร์ตหน้า2,900บาท
ตัดทูโทนเพิ่มชิ้นละ 500 บาท ชุดนี้สามารถตัดทูโทนได้ 4ชิ้น
หมายเหตุ
หลังจากทำชุดแต่งเสร็จแล้วสามารถทำปลายท่อเพิ่มเติมได้
้กับร้านท่อที่อยู่ติดกัน
ท่านใดสนใจติดต่อสอบถามได้ที่
02 722 4535 , 089 745 7744, 084 133 1456
หรือดูรายละเอียดชุดแต่งแบบอื่นหรือสินค้าอื่นเพิ่มเติมได้ที่
www.ninto.com/city2014.html
เปิด9.00-19.00น. หยุดทุกวันจันทร์

เพิ่มรูปคับ
สีดำตัดเทา เสร็จแล้วเพิ่มเติมทำท่อคู่กับร้านเฮียกี่

เพิ่มสีขาวตัดดำ ทำท่อคู่คับผม

เพิ่มสีเทาตัดดำจ้า

ชูดแต่ง Modulo
ชิ้นงานผลิตจากพลาสติกABS
ราคาชุดละ 8,900 บาท
รวมทั้งหมด 4 ชิ้นทำสีพร้อมติดตั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ.,15, 11:11 โดย Ninto »
*

roberto.bagjoe

• *
  • 16
  • 2
  • Zone: สมุทรปราการ
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0279
Re: เสร็จเรียบร้อยแล้ว ชุดแต่งNTS1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ค.,14, 03:04 »
สวยมากครับ
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
Re: เสร็จเรียบร้อยแล้ว ชุดแต่งNTS1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พ.ค.,14, 08:28 »
สวยมากครับ

ขอบคุณมากจ้า
*

naruphon

• *
  • 18
  • 2
  • Zone: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: นะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0294
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พ.ค.,14, 22:01 »
สวยดีนะครับ  น่าสนครับ
*

arm_horizon

• *
  • 28
  • 1
  • Zone: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: อาร์ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พ.ค.,14, 00:54 »
สวยครับ ชอบด้านหน้า
*

suriyun

• *
  • 9
  • 1
  • เราชาว All New City club ANC.
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พ.ค.,14, 10:04 »
รอรถก่อนครับถ้าได้รถมีจัดครับ อยู่ต่างจังหวัดมีจีดส่งไหมครับ
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พ.ค.,14, 08:19 »
สวยดีนะครับ  น่าสนครับ

ขอบคุณนะคับ
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 พ.ค.,14, 08:23 »
สวยครับ ชอบด้านหน้า

แยกขายได้นะ
*

Meen.POngsathornz

• *
  • 13
  • 0
  • Zone: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: มีน ครับ
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0505
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มิ.ย.,14, 01:55 »
สวยและลงตัวมากครับ เด่ววันเสาร์นี้ผมจองคิวเข้าไปติด 1 ชุดนะครับ
ร้านอยู่อ่อนนุช ซอย26 ใช่ป่ะครับ
ไม่มีความสำเร็จใด ที่ความพยายามและความตั้งใจ จะก้าวไปไม่ถึง ,,
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มิ.ย.,14, 08:32 »
รอรถก่อนครับถ้าได้รถมีจัดครับ อยู่ต่างจังหวัดมีจีดส่งไหมครับ

ส่งได้ทั่วไทยคับผม
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มิ.ย.,14, 08:33 »
สวยและลงตัวมากครับ เด่ววันเสาร์นี้ผมจองคิวเข้าไปติด 1 ชุดนะครับ
ร้านอยู่อ่อนนุช ซอย26 ใช่ป่ะครับ

จัดไป...ขอบคุณมากนะครับ
*

naynoom

• *
  • 1
  • 0
  • Zone: trang
  • ชื่อเล่น: naynoom ANC 0672
  • รุ่น : All New City V
  • หมายเลข ANC : 0672
Re: เพิ่มรูปเรื่อยๆคับ ชุดแต่งNTS1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มิ.ย.,14, 08:05 »
มีบริการส่งมั้ยคับ แล้วติดตั้งได้เลยมั้ยคับหรอว่าต้องไปทำที่ร้านอยากเดียว คือผมอยุ่ต่างจังหวัดคับ รถผมสีขาวต้องทำสีเพิ่มมั้ยคับ
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
Re: เพิ่มรูปเรื่อยๆคับ ชุดแต่งNTS1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มิ.ย.,14, 08:26 »
มีบริการส่งมั้ยคับ แล้วติดตั้งได้เลยมั้ยคับหรอว่าต้องไปทำที่ร้านอยากเดียว คือผมอยุ่ต่างจังหวัดคับ รถผมสีขาวต้องทำสีเพิ่มมั้ยคับ

รบกวนสั่งล่วงหน้าก่อนประมาน5วันนะ
ส่งให้ได้ทั่วไทยครับผม
*

Natthawat8

• **
  • 34
  • 1
  • เราชาว All New City club ANC.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มิ.ย.,14, 00:08 »
สวยดีครับแต่โดยส่วนตัวชอบไฟ Daylight แบบแนวนอนมากกว่า

จะเข้าไปดูเรื่อยๆนะครับ เผื่อจะมีตัวใหม่ๆออกมาอีก(ขอให้มีจะได้เป็นตัวเลือก)
*

Ninto

• *
  • 0
  • 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 มิ.ย.,14, 09:45 »
สวยดีครับแต่โดยส่วนตัวชอบไฟ Daylight แบบแนวนอนมากกว่า

จะเข้าไปดูเรื่อยๆนะครับ เผื่อจะมีตัวใหม่ๆออกมาอีก(ขอให้มีจะได้เป็นตัวเลือก)

ขอบคุณมากๆคับ

Google+