*

ohmjackass

• *
  • 0
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน กรุงเทพ ปริมณฑล
  • ชื่อเล่น: ohmjackass
  • สีรถ : Modern Steel
MG ZS คันนี้ไม่ธรรมดาครับ ออฟชั่นเกินตัวจริงๆครับ สั่งงานด้วยเสียง ทั้งคัน ทั้งpanoramic roof เครื่องเสียง กล้องหลัง sensor หลัง แต่ขาดไปอีกอย่างที่จำเป็นไม่แพ้กันสำหรับ รถรุ่นนี้ครับ เพราะกะ ระยะ ด้านหน้ารถได้ลำบากพอ สมควรครับลูกค้า เลยจัด ชุด sensor ด้านหน้า พร้อมจอ บอกระยะ แบบ4จุดครับ ปลอดภัยแน่นอนครับ

line@: @ohmgarage

รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

*

ohmjackass

• *
  • 0
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน กรุงเทพ ปริมณฑล
  • ชื่อเล่น: ohmjackass
  • สีรถ : Modern Steel

ติดตั้งเซนเซอร์หน้าหลัง พร้อมจอกะระยะบอกตำแหน่ง 6-8 จุด Honda Civic

สามารถอัพเดตผลงานทุกวัน ได้ทางเพจ

หรือ ขอดูตัวอย่างตรงรุ่น Line@: @ohmgarage   (อย่าลืมใส่”@"นะครับ)

คลิก

Google+