*

comfordman

• 103
  • 3
  • All New City club ANC.
  • Zone: ปากเกร็ด
  • ชื่อเล่น: Engineering @TrueMove
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 2104
รบกวนสอบถาม status สมาร์ทคีย์ หน้ารถ หน่อยครับ
ว่าเกิดจากสาเหตุอะไร เป็นๆ หายๆ ครับ ไม่แน่ใจว่า เป็นที่กุญแจรีโมท หรือ แบตรีโทม  หรือ แบตเตอรี่รถเสื่อม ครับ
สมาชิกท่าไหนเคยเจอรบกวนแชร์ ประสบการให้หน่อยครับ จะได้หาทางเลือกถูก  ตอนนี้รถ 67000  โล ครับ
*

comfordman

• 103
  • 3
  • ชื่อเล่น: Engineering @TrueMove
ีupdate อาการเสียครับแชร์เพื่อเป็นความรู้แบ่งปัน
เอาเข้าศูนย์ ตรวจเช็คเกิดจาก สวิทช์ push start เสีย ครับเปลี่ยนแล้วหายไม่เจออาการครับ
ค่าใช้จ่ายดังนี้ (เปลี่ยนที่ สาขา คู้บอน ครับ เสียเวลาไป 1 ชั่วโมงรอรับได้เลย )
เสียค่า สวิทช์ push start ไป 850 บาท
เสียค่าช่างไป 400 กว่าบาท
*

comfordman

• 103
  • 3
. :emo_051:

Google+