จัดไฟแน้นรถมือสอง

*

fokenryu

• *
  • 4
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: ริว
  • สีรถ : Taffeta White
หมายถึงสเกิร์ตซามุไรอยากถามว่าตอนติดตั้งปกติต้องเจาะรถใส่น็อตยึดหัวท้ายกันไหมครับ เห็นที่ร้านบอกว่าใช้แค่กาว2หน้า 3M ยึดติดทั้งเส้น อยากรู้ว่ามันแข็งแรงพอไหม ใครติดแบบกาวล้วนบ้างครับ
*

natobay

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นัท
ไม่ต้องใส่น็อตก็ได้ครับ แต่ตอนติดตั้งมันจะมีน้ำยาไพรเมอร์มให้ทาก่อน จะทำให้กาวแข็งแรงขึ้นมากๆ ผมติดมาเกิน 2 ปีละครับ ยังดีอยู่
*

fokenryu

• *
  • 4
  • 0
  • Zone: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: ริว
มันมีขายทั่วไปไหมครับ หรือว่าต้องเอาไปติดตั้งตามร้านครับถภึงจะมีน้ำยาที่ว่านี้ทาให้

Google+