*

aliza

• *
  • 1
  • 0
  • All New City club ANC.
  • สีรถ : Modern Steel
แคมเปญ honda loyalty สำหรับลูกค้าเก่าฮอนด้า จะได้ลดดอกเบี้ยเพิ่มอีก 0.15% ใช่ไหมคะ แล้วถ้าพี่สาวแฟนเราเคยซื้อรถฮอนด้ามาตอนนี้ผ่อนเกือบหมดแล้ว เราจะสามารถใช้สิทธิ์นี้ได้ไหมคะ บ้านเราไม่มีใครใช้ honda เลยค่ะนอกจากฝั่งบ้านแฟน รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
*

zeusnight

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: พังงา
  • ชื่อเล่น: zeusnight
ได้นะครับ แต่สามีต้องจดทะเบียนสมรสกันจริงๆนะ จะพ่อ แม่ พี่น้อง ของคู่สมรสใช้ได้หมดเลย ผมก็ใช้สิทธิ์ของพ่อตาซื้อ ของแถมจัดเต็มมาก 
*

wipawadee1

• *
  • 1
  • 0
  • Zone: ระยอง
  • ชื่อเล่น: wipawadee1
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
ไม่รู้ว่ามีแบบนี้ด้วย ไม่งั้นใช้ชื่อที่บ้านแฟนแล้ว เสียดายจุง  TT
*

nokydota

• *
  • 2
  • 0
  • ชื่อเล่น: nokydota
  • สีรถ : alabaster silver
สิทธิลูกค้า honda loyalty ให้คนในครอบครัว แล้วก็ญาติถัดออกไปอีกหนึ่งขั้นครับ สมมติแฟนคุณใช้รถฮอนด้า คุณจะได้สิทธิจากแฟนคุณซึ่งเป็นคนในครอบครัว แต่ถ้าไม่มีแล้วแต่พี่ของแฟนคุณใช้รถฮอนด้า คุณก็จะได้ด้วย แค่แจ้งกับเซลล์แล้วเค้าจะขอเอกสารดูความสัมพันธ์นิดหน่อย ลองดูครับอาจยุ่งยากเล็กๆ แต่ถ้าเทียบกับดอกเบี้ยที่ได้ลดคูณกันเยอะนะครับ ตอบได้เท่านี้ถ้าอยากชัวร์ถามเซลล์หรือในเว็บ hondaleasing อีกทีเลยครับ
*

solacity

• *
  • 1
  • 0
ตามความเห็นอื่นเลยค่ะ ขอเพิ่มแค่ว่าหากคุณซื้อรถฮอนด้าไม่ว่าจะผ่อนหมดแล้วหรือยัง
ก็ได้สิทธิ ฮอนด้า รอยัลตี้ นี้ค่ะ ของเราตอนซื้อใช้สิทธิ์ได้ลดไปหลายหมื่นอยู่ค่ะ ลองคำนวนดูค่ะ

Google+