*

liizy

• *
  • 3
  • 0
  • All New City club ANC.
  • สีรถ : alabaster silver
ซื้ออีซ๊่พาสมาแล้วแต่ยังไม่ได้ติดค่ะ ในคู่มือบอกว่าฟิล์มทีมีปรอท อาจจะทำให้สสัญญาณไม่ผ่าน เราจะมีวิธีดูมั้ยคะ ฟิล์มติดมาแบบไม่ได้เจาะช่องมาเลยยังไม่ได้ติดตัวอีซี่พาสกลัวจะใช้ไม่ได้อะค่ะ
เป็นฟิล์มแถมของ 3m แต่รุ่นไหนไม่รู้จำไม่ได้แล้วค่า
*

doublemaze

• *
  • 4
  • 1
  • เราชาว All New City club
  • Zone: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: บี
  • สีรถ : crystal black pearl
หาใบรับประกันฟิล์มมาดูเลยครับ จะมีรุ่นเขียนบอกในนั้น ส่วนใหญ่ฟิล์มแถมของ 3เอ็มจะเป็นสมาร์ท ซีรี่ย์ รหัส fx กับ fxr ถ้ารหัส ดป น่าจะผ่านหมด fxr นี่แล้วแต่ความเข้มครับ เทียบกับตารางนี้อีกทีก็ได้ รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง
*

liizy

• *
  • 3
  • 0
  • สีรถ : alabaster silver
ขอบคุณมากๆเลยค่า ไปดูมาแล้วค่ะเป็น fxr35 อีซี่พาสผ่านค่ะไม่มีปัญหาเลย
*

Phartist

• *
  • 5
  • 0
  • Zone: bkk
  • ชื่อเล่น: tist
  • สีรถ : Modern Steel
ผมมีรถติด POP35N ปรอทบานหน้าของยี่ห้อลามิน่าก็ใช้ Easy Pass ได้ปกติเหมือนกันครับ
*

harmonic

• *
  • 4
  • 0
  • Zone: bkk
  • ชื่อเล่น: nic
  • สีรถ : Golden Brown
FXR20 ผมไม่ผ่านคับ กำลังจะเอาไปเปลี่ยนสิ้นเดือนนี้ รู้สึกเสียน้อยเสียมากเสียเวลาด้วยครับ :wanwan09: :wanwan09:

Google+