จัดไฟแน้นรถมือสอง

*

torn

• *
  • 4
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: ถ.วงศ์สว่าง บางซื่อ พระราม7 กทม.
  • ชื่อเล่น: torn ทร
  • สีรถ : Taffeta White

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค.,16, 14:27 โดย torn »
*

torn

• *
  • 4
  • 0
  • Zone: ถ.วงศ์สว่าง บางซื่อ พระราม7 กทม.
ที่จอดรถผม เจอรถข้างๆเบียด
เราระวังมาก แต่คนอื่นไม่ระวัง
ได้แผลข้างซ้ายครับ
ทั้งๆที่จอดเอาผ้าคลุมรถไว้อย่างดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค.,16, 14:20 โดย torn »
*

torn

• *
  • 4
  • 0
ต้องเอาสีแต้มรถ หลอดละ100บ. ลดเหลือ 80บ. แต้ม  ดูดีขึ้น ใช้ดีมาก   รอเคลมอีกต่อไป รถใหม่เพิ่งจะออกได้3เดือนเองครับ

เซ็งครับ จอดใกล้กัน เวลาเอารถออกไม่ดูเลย ตีวงกว้างหักขวามาก เบียดรถผมจนได้   ผมเองเวลาจอดหรือ ออกจากที่จอดระวังมากๆกลัวจะเบียดรถข้างๆ และ คนจอดข้างๆไม่ระวังกันเลยครับ

Google+