*

Downy

• *
  • 2
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: bangkok
  • สีรถ : Modern Steel
เราเพิ่งสมัครบ้ตร PTT Blue Card ไปไม่นานมานี่เอง เนื่องจากเดินทางบ่อยมากบัตรเดียวใช้กันทั้งครอบครัว เราทำงานต่างจังหวัดและเข้า กทม.เดิมน้ำมันบ่อย บอกเลยว่าใช้คุ้มกว่าใคร รถเราใช้แก๊สโซฮอลล์ค่ะเติมที่ ปตท.ทุก1 ลิตรมีค่าเท่ากับ 1คะแนน สะสมครบ500แต้มแลกเติมน้ำมันฟรี100บาท!!!!!
        หืมไม่รู้่ว่าตอนนี้ในบัตรมีคะแนนสะสมเท่าไรแล้ว ต้องขอไปเช็คดูซะหน่อยอิอิ  ใครยังไม่ได้สมัครลองดูตามลิ้งค์ได้เลยค่ะ>> รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

และไม่เพียงแค่สำหรับการเดินทาง และเติมน้ำมันเท่านั้นนะคะบัตร PTT Blue Card ใบนี้ยังมีส่วนลดและสะสมแต้มสำหรับร้าน Amazon,Jiffy ฯลฯ  ที่เราเห็นตามปั้มน้ำมัน ปตท.อีกด้วย เราเคยแลกกาแฟที่อเมซอนฟรีด้วย ขออวดหน่อย จัดเลยๆๆ อยากให้มีบัตรนี้ด้วยกัน เดินทางใกล้ ไกล แค่ไหนก็คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
*

Smalltyz

• *
  • 3
  • 0
ผมสมัครละครับ ได้ลดค่าน้ำมันด้วย
*

ninebus

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: ชลบุรี
ขอบคุณมากครับ
*

nokydota

• *
  • 2
  • 0
  • ชื่อเล่น: nokydota
  • สีรถ : alabaster silver
น่าสน

Google+