*

nameproone

• *
  • 6
  • 0
  • All New City club ANC.
  • ชื่อเล่น: Noname
  • สีรถ : Taffeta White
พอดีจะซื้อรถคันแรกครับ  เลยให้พี่ที่เคยซื้อไปถามเซลล์เขาให้  คุ้มไหมครับ  เพิ่ม หรือ ตัดของแถมอันไหน รบกวนแนะนำทีครับ :wanwan35:

*

เทาๆ

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: ลาดกระบัง
  • ชื่อเล่น: เทาๆ
  • สีรถ : Modern Steel
Re: จะซื้อรถคันแรก แบบนี้คุ้มไหมครับ City V+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พ.ค.,16, 07:10 »
ลองเทียบดูในห้อง ข้อเสนอจากเซลล์ ศูนย์  มีอีกเพียบค่อยๆดูไม่ต้องรีบ

ออกรถเดือนใหนของแถมเหมือนๆกันทุกๆเดือน ไม่จำเป็นต้องเดือน พ.ค.   เดือนหน้าโปรอาจดีกว่านี่อีก ลองคุยกับเซลล์ดู

ส่วนตัวผม  1.มูลค่าของแถมตีเป้นราคาแล้วได้เท่าไร    2.ดอกเบี้ยโดนใจหรือปล่าว
*

Sem taksin

• *
  • 2
  • 0
  • Zone: ธนบุรี
  • ชื่อเล่น: Sem
Re: จะซื้อรถคันแรก แบบนี้คุ้มไหมครับ City V+
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ค.,16, 08:32 »
เพิ่มเงินดาวน์อีก 6,700 จะได้เงินดาวน์เป็น 30% ตามเลท ผ่อน 4 ปี ดอกเบี้ย 0.69% ถ้าผ่อน 5 ปี ดอกเบี้ย 1.29% ครับ วันรับรถถ้าจ่ายค่างวดแรกด้วยลดดอกให้อีก 10 สตางค์ ครับ
*

nameproone

• *
  • 6
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พ.ค.,16, 09:41 »
ลองเทียบดูในห้อง ข้อเสนอจากเซลล์ ศูนย์  มีอีกเพียบค่อยๆดูไม่ต้องรีบ

ออกรถเดือนใหนของแถมเหมือนๆกันทุกๆเดือน ไม่จำเป็นต้องเดือน พ.ค.   เดือนหน้าโปรอาจดีกว่านี่อีก ลองคุยกับเซลล์ดู

ส่วนตัวผม  1.มูลค่าของแถมตีเป้นราคาแล้วได้เท่าไร    2.ดอกเบี้ยโดนใจหรือปล่าว

ชุดแต่งรอบคันนี้ ส่วนมากเป็นของเทียบใช่ไหมครับ   ถ้าเราอยากได้ของแท้เราต้องจ่ายเต็ม หรือต้องจ่ายเพิ่มจากส่วนของเทียบอ่ะครับ
*

เทาๆ

• *
  • 3
  • 0
  • Zone: ลาดกระบัง
  • ชื่อเล่น: เทาๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พ.ค.,16, 13:58 »
ของแถมส่วนตัวผมเองลำบากใจเรื่องคุณภาพมาก ผมไม่เอาเลยชุดแต่งรอบคัน+เบาะหนัง ผมตัดเป็นส่วนลดเงินดาวน์หมด ถ้าอยากได้จริงๆเอารถออกมาหาร้านติดเอง เรากำหนดราคาและคุณภาพเอง จะเอาเกรดดีแค่ใหนหาร้านเอาเลยรถรุ่นใหม่ๆมีให้เลือกเพียบ
*

nameproone

• *
  • 6
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พ.ค.,16, 18:47 »
ของแถมส่วนตัวผมเองลำบากใจเรื่องคุณภาพมาก ผมไม่เอาเลยชุดแต่งรอบคัน+เบาะหนัง ผมตัดเป็นส่วนลดเงินดาวน์หมด ถ้าอยากได้จริงๆเอารถออกมาหาร้านติดเอง เรากำหนดราคาและคุณภาพเอง จะเอาเกรดดีแค่ใหนหาร้านเอาเลยรถรุ่นใหม่ๆมีให้เลือกเพียบ
ขอบคุณมากครับผม
*

nameproone

• *
  • 6
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 พ.ค.,16, 13:34 »
City ทุกรุ่น
ฟรีประกันภัย ชั้น 1
ฟรี พรบ.
ฟรีค่าจดทะเบียน
ฟิล์ม 3 M รอบคัน
ฟิล์ม 3 M บานหน้า
คิ้วกันสาด (แท้)
คิ้วบันได (แท้)
ถาดท้าย (แท้)
พรม (แท้)
ผ้ายาง (แท้)
เบาะหนังแท้*
สปอร์ยเลอร์หลัง*
ไฟส่องสว่างเท้า สีฟ้า
พวงกุญแจ HONDA
กรอบป้ายทะเบียน
ไฟฉายส่องสว่าง
สายพ่วงแบต
สายลากจูง
เคลือบสี 5 ปี 20 ครั้ง
ส่วนลด 10,000 บาท

รับจองรถHonda ทุกรุ่น ***รับซื้อรถเก่าราคาดี***
>Civic 1.8 E,EL 1.5Tubo,RS
>CRV
>Jazz
>City
>BRV 5 ที่นั่ง,7 ที่นั่ง
>HRV
>Accord
>Mobilio
จองเพียง5,000-> ทำเรื่องเซ็นต์สัญญา->รับรถ
ตามงาน บริการหลังการขาย
แคมเปญดีๆจัดเต็ม ตามใจลูกค้า คุยง่าย
ตอบทุกคำถาม
ติดต่อ Line~ nnuuttaaa
0817265563 นุตา

ถ้าผมขอของแถมแค่นี้ แล้วขอชุดแต่ง Modulo แท้จะได้ไหมครับ

ฟรีประกันภัย ชั้น 1
ฟรี พรบ.
ฟรีค่าจดทะเบียน
ฟิล์ม 3 M รอบคัน
ฟิล์ม 3 M บานหน้า
คิ้วบันได (แท้)
เท่านี้ครับ
*

timminho

• *
  • 5
  • 2
  • Zone: อุทัยธานี
  • ชื่อเล่น: Tim Minho
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พ.ค.,16, 21:42 »
ของผม ดาวน์เท่าคุณครับ ผ่อน6ปี ดอก2.19 ของแถมคล้ายๆกันครับ แต่ได้ไฟตัดหมอกกับเบาะหนังโรงงานเพิ่มครับ ไม่ได้โปรฮอนด้าช่วยผ่อนครับ ลองถามดูหลายๆศูนย์ครับแล้วค่อยตัดสินใจครับ
*

nameproone

• *
  • 6
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พ.ค.,16, 16:46 »
ผมจองไปล่ะครับ ทีแรกศูนย์จะแถม สเกิตยี่ห้อ JB  แต่ผมบอกอยากได้ Modulo แท้ เซลล์มันให้เพิ่ม 15,000  ไม่รู้จะได้ของแท้ป่าวครับ  กลัวเงินเข้ากระเป๋าเซลล์
*

vichun2136

• *
  • 2
  • 0
  • ชื่อเล่น: AA
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พ.ค.,16, 21:51 »
ตอนนี้ที่ศูนย์มี  รุ่น SV สีเงิน  น้ำเงิน  / V สีขาว(ไม่มุก) ค่ะ  รับรถได้เลย หรือจะชมรถก่อน สนใจติดต่อ เอ 084-112 9000 (สาขา สุขา3 ตรงข้าม รร.เตรียมน้อม)
Line : varunee4756  สอบถามได้ตลอดค่ะ ของแถม อยากได้อะไร แจ้งมา เราจัดให้ค่ะ ยินดีเสมอค่ะ 

Google+