*

ฉัตร

• *
  • 6
  • 1
  • เราชาว All New City club
  • Zone: บางบ่อ
  • ชื่อเล่น: ฉัตร
  • สีรถ : crystal black pearl
Re: มาขัดลบรอยขนแมวกันดีกว่า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 ก.ย.,14, 11:56 »
ชอบมากเลย สวย
*

kameza

• *
  • 37
  • 7
  • เราชาว All New City club ANC.
  • รุ่น : All New City V+
  • หมายเลข ANC : 0065
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 พ.ย.,14, 18:22 »
เนียน จริงๆ ครับ ขอสอบถามหน่อยครับ เครื่องขัด ยี่ห้ออะไรซื้อที่ไหนหรอครับ ขอบคุณครับ เผอิญว่ารถผม แมวมาเยอะเลย T^T

เครื่องขัดยื้อห้อ shinemate ครับ ส่วนซื้อที่ใหนนั้นสามารถหาได้เลยครับมีเจ้าเดียวในไทยเลยก็ว่าได้ที่นำเข้ามาขายครับ
*

An_n

• *
  • 29
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: Sriracha-LCB-Rayong
  • ชื่อเล่น: Sniper
  • รุ่น : All New City SV
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 ก.พ.,15, 18:13 »
 :emo_051:ฝุดๆ :emo_090:

Google+