จัดไฟแน้นรถมือสอง

*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
สมาชิกหลายๆท่าน ก็ได้รับรถ Honda City 2014 มาขับ ได้สักระยะหนึ่งแล้ว
และเพื่อนๆสมาชิกในคลับ ในกลุ่ม ก็เริ่มถามหา การจัดมิตติ้ง สำหรับพวกเราชาว All New City club
ทั้งนี้ เพื่อเริ่มต้น การกระชับสัมพันธภาพ ทำความรู้จักกันให้มากยิ่งขึ้น  :emo_103:

จึงขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน ร่วมกันแสดงความคิดเห็น ในเรื่องของ รูปแบบการจัดมิตติ้ง

ว่าจะจัดแบบใด ที่ใหนอย่างไร

ร่วมกันนำเสนอ เข้ามาได้เลยครับ  :emo_102:

เพื่อรวบรวมแนวทางสำหรับการจัดกิจกรรมร่วมกันในโอกาสต่อๆไป
  :emo_090:
*
Re: ขอเชิญ ชาว honda all new city 2014 จัด meeting กันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มี.ค.,14, 13:03 »
ยังไม่ได้รถเขาจะให้เราร่วมไหมค่ะ  :emo_108:  :emo_103:
*

LOMOz

• *
  • 2
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.
Re: ขอเชิญ ชาว honda all new city 2014 จัด meeting กันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มี.ค.,14, 21:08 »
เพิ่งไปจองรถมาครับ ... ฮอนด้าสุขุมวิท ... อยากมีส่วนร่วมนะครับ

เบื้องต้น ขอให้สินเชื่อผมผ่านทีเถอะ ... อยากขับแล้ว อิอิ
*

ต้อม คนบ้านนอก

• *
  • 417
  • 45
  • Zone: บึงสามพัน เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: ต้อม คร๊าบบ
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0058
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 09:59 »
ยินดีครับพี่เล็ก แต่ขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับ สถานที่ก็แนะนำให้เป็นที่ ๆ แบบ คนต่างจังหวัด(บ้านนอกอย่างผม) ไปถูกด้วยนะครับ 5555  ส่วนรายละเอียดอื่น ๆ รอสมาชิกท่านอื่นเสนออีกทีแล้วกันครับ   :emo_054: :emo_054:
*
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 15:18 »
แถวๆทะเลสัตหีบก็โอ น่ะค่ะ  :emo_051:
*

kob7890

• 268
  • 15
  • Zone: สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: กบ คร้าบบบ
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0088
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 20:13 »
รอฟังความเห็นหลายๆท่านครับ แต่ผมว่าน่าจะเป็นจุดที่เพื่อนๆสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดที่ไม่ไกลมากจนเกินไปสามารถเดินทางมาได้นะครับ
^^กบ^^  08-1122-7890    
LINE id : kob7890
~: Kob gunneR:~
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 20:27 »
สมาชิกท่านใด พอทราบแหล่งพบปะกันได้สะดวก และ ก็เป็นสถานที่ ที่อยู่ไม่ไกลเกินไปสำหรับสมาชิกทุกๆท่าน ก็ขอความคิดเห็น ชี้แนะ ด้วยครับ

ตอนแรกเล็งๆ ว่า mega บางนา แต่รู้สึกว่าจะประกาศห้ามซ่ะแล้วครับ  :wanwan12: เจอพวกรถแต่งเข้าให้ เบิร์นล้อ เปิดเครื่องเสียงอีกต่างหาก อดเลย...
*

kob7890

• 268
  • 15
  • Zone: สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: กบ คร้าบบบ
  • รุ่น : All New City V+
  • หมายเลข ANC : 0088
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 22:11 »
ทะเลสาปเมืองทองล่ะครับ
^^กบ^^  08-1122-7890    
LINE id : kob7890
~: Kob gunneR:~
*

joichi

• *
  • 14
  • 1
  • แมนยู ขี่สิงห์ ถือปืน ไปยิงเป็ด
  • รุ่น : All New City V
  • หมายเลข ANC : 0018
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 22:22 »
เอาเป็นโซนภาคก่อนดีมั้ย...ผมยุอุดรครับ.. :wanwan13:
*

Tong

• *
  • 24
  • 2
  • เราชาว All New City club ANC.
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0136
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 22:30 »
ผมอยู่ปทุม ฯ คับ ทะเลสาบเมืองทองก็น่าสนนะ  :emo_051:

วิวสวยดี น่าจะถ่ายรูปออกมาสวย  :emo_090:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 มี.ค.,14, 22:43 »
ครับ ช่วยกันนำเสนอสถานที่ และ รุปแบบ  มาก่อนครับ

แล้วเรามาปรึกษากันอีกรอบ เพื่อหาความเหมาะสมครับ  :emo_102:  :emo_103:
*

• *
  • 417
  • 45
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 08:53 »
จากประสบการณ์ที่ผ่านมานะครับ ครั้งแรกส่วนใหญ่ก็จะมีพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยน แจกสติ๊กเกอร์คลับ ขายเสื้อ หรือหมวก พวงกุญแจ อะไรประมาณนี้นะครับ และก็มี DIY สำหรับเทพ ๆ ทั้งหลายที่ทำแล้ว สมาชิกสนใจอยากให้ทำให้ก็เจอกันวันมีตติ้ง หลังจากนั้นก็นำเงินที่เหลือหลังจากหักค่าใช้จ่ายมาเป็นกองกลางในการใช้บำรุงเว็บไซต์และก็จัดกิจกรรมในครั้งต่อไป  พอครั้งที่สองผมอยากให้มีกิจกรรมร่วมกันทำบุญ เพื่อนำเงินไปช่วยเหลือเลี้ยงอาหารเด็กหรือร่วมสร้างวัดอะไรประมาณนั้น เป็นกิจกรรมที่พัฒนากลุ่มของเราด้วยครับ มีรับประทานอาหารร่วมกันด้วย จะได้สนิทกันมากขึ้น ส่วนสถาณที่ก็ให้สมาชิกช่วยกันแนะนำมาว่าที่ไหน เอาแบบกลาง ๆ ไม่ไกลมากโซนต่างจังหวัดสามารถไปรวมตัวกันได้ ยินดีรับข้อเสนอแนะจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิก
*

• *
  • 417
  • 45
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 09:15 »
แล้วก็อีกอย่าง ผมอยากให้เชิญรุ่นพี่ที่เป็น HONDA CITY มาด้วยนะครับ หรือรุ่นอื่น ๆ ด้วยก็ได้ เพราะประสบการณ์ไม่ได้มีแค่ city อย่างเดียว   :wanwan12: :wanwan12: :emo_102:
*

Vr_City

• **
  • 83
  • 6
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
  • หมายเลข ANC : xxxx
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มี.ค.,14, 10:19 »
จากประสบการณ์ที่ผ่านมานะครับ ครั้งแรกส่วนใหญ่ก็จะมีพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยน แจกสติ๊กเกอร์คลับ ขายเสื้อ หรือหมวก พวงกุญแจ อะไรประมาณนี้นะครับ และก็มี DIY สำหรับเทพ ๆ ทั้งหลายที่ทำแล้ว สมาชิกสนใจอยากให้ทำให้ก็เจอกันวันมีตติ้ง หลังจากนั้นก็นำเงินที่เหลือหลังจากหักค่าใช้จ่ายมาเป็นกองกลางในการใช้บำรุงเว็บไซต์และก็จัดกิจกรรมในครั้งต่อไป  พอครั้งที่สองผมอยากให้มีกิจกรรมร่วมกันทำบุญ เพื่อนำเงินไปช่วยเหลือเลี้ยงอาหารเด็กหรือร่วมสร้างวัดอะไรประมาณนั้น เป็นกิจกรรมที่พัฒนากลุ่มของเราด้วยครับ มีรับประทานอาหารร่วมกันด้วย จะได้สนิทกันมากขึ้น ส่วนสถาณที่ก็ให้สมาชิกช่วยกันแนะนำมาว่าที่ไหน เอาแบบกลาง ๆ ไม่ไกลมากโซนต่างจังหวัดสามารถไปรวมตัวกันได้ ยินดีรับข้อเสนอแนะจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิก

+1 คับ  :emo_102:
*

Chai

• *
  • 11
  • 2
  • Zone: สมุทรสาคร กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Chai
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0155
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 มี.ค.,14, 21:04 »
ผมขอเสนอ เขาใหญ่คับ หน้าร้อนอากาศเย็นๆบนเขาใหญ่ น่าจะโอเค
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ

Google+