จัดไฟแน้นรถมือสอง

*

kennashiro

• *
  • 3
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: Chonburi
  • ชื่อเล่น: tony
  • รุ่น : All New City S MT
  • สีรถ : Modern Steel
น่าสนไหมครับ หรือว่าปรับเพิ่มเติมของแถมอะไรด้อีกครับ
1. โปรแรก ดอก 1.99% +โปร honda ช่วยจ่าย 1000/12เดือน เอาไปตัดยอดดาวน์ได้
2. โปรสอง ดอก 2.65% ตกแต่งรอบคัน ครับ

*
Re: HONDA S MT สอบถามศูนย์ ต่างจังหวัดมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธ.ค.,15, 01:14 »
สำหรับผม ผมเลือก Option 1 ผมว่าคุ้มกว่า. ของแถมสำหรับผมไม่จำเป็น เพราะถ้าดูจากการซื้อคุณเลือกตัวS MT คุณก็คงเอาไปแต่งอยู่ดี เอาเงินไว้ก่อนดีกว่าครับ

Google+