• Topic Author
  • *

kennashiro

• *
    • 3
    • 0
    • All New City club ANC.
    • Zone: Chonburi
    • ชื่อเล่น: tony
    • รุ่น : All New City S MT
    • สีรถ : Modern Steel
    น่าสนไหมครับ หรือว่าปรับเพิ่มเติมของแถมอะไรด้อีกครับ
    1. โปรแรก ดอก 1.99% +โปร honda ช่วยจ่าย 1000/12เดือน เอาไปตัดยอดดาวน์ได้
    2. โปรสอง ดอก 2.65% ตกแต่งรอบคัน ครับ

*
    Re: HONDA S MT สอบถามศูนย์ ต่างจังหวัดมาครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธ.ค.,15, 01:14 »
    สำหรับผม ผมเลือก Option 1 ผมว่าคุ้มกว่า. ของแถมสำหรับผมไม่จำเป็น เพราะถ้าดูจากการซื้อคุณเลือกตัวS MT คุณก็คงเอาไปแต่งอยู่ดี เอาเงินไว้ก่อนดีกว่าครับ

Google+