• Topic Author
  • *

JibzSassy

• *
    • 2
    • 0
    • เราชาว All New City club ANC.
    • Zone: ้Hatyai
    • ชื่อเล่น: Jibz
    • รุ่น : All New City V
    • สีรถ : Modern Steel

*

irus.pc

• *
    • 6
    • 0
    • เราชาว All New City club
    • Zone: พระราม 2
    • ชื่อเล่น: รุส
    • สีรถ : Taffeta White
    • หมายเลข ANC : 1590
    Re: สปริงโหลดรุ่นไหน นิ่มๆ บ้างครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มี.ค.,15, 17:55 »
    ตามด้วยครับ  :emo_090:
    *
    Re: สปริงโหลดรุ่นไหน นิ่มๆ บ้างครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มี.ค.,15, 20:27 »
    อยากรู้เหมือนกันครับ :emo_103:

แต่เท่าที่ผมอ่านจากหนังสือทดสอบรถเล่มหนึ่งพบว่าcity2014จะมีสปริงค่อนข้างสั้นอยู่แล้ว พอโหลดก็ยิ่งสั้น การทำให้นุ่มหนึบไม่ใช่เรื่องง่ายๆครับ
    *

designsweet

• *
    • 16
    • 4
    • Zone: ิBangkok
    • ชื่อเล่น: My
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มี.ค.,15, 15:34 »
    เท่าที่ได้ลองผมว่า RS*R นุ่มหนึบพอสมควร เทียบกับยี้ห้อตลาดแล้วถือว่าดีมากครับ
    *

THIE-CITY2014

• *
    • 16
    • 2
    • เราชาว All New City club ANC.0180
    • Zone: ลาเพร้าว
    • ชื่อเล่น: ตี๋ THIE-CITY2014
    • รุ่น : All New City S AT
    • สีรถ : crystal black pearl
    • หมายเลข ANC : 180
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พ.ย.,16, 11:09 »
    Tunerconcep
    *

Pat

• *
    • 4
    • 0
    • เราชาว All New City club
    • Zone: กรุงเทพ
    • ชื่อเล่น: Patchelsea
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พ.ย.,16, 10:03 »
     :emo_051: :emo_051:สวยงามครับ

Google+