จัดไฟแน้นรถมือสอง

*
ใครใส่แมก 15 บ้างครับ
« เมื่อ: 05 พ.ย.,14, 11:20 »
ตอนนี้ใส่แมก 17 อยู่ รู้สึกกระด้าง อยากนุ่มนวลครับ เลยอยากเห็นรูปตัวอย่างเสียหน่อย และอยากทราบว่า ขนาดยางเป็นเท่าไรกันครับ

ตอนนี้ใส่ 17 ce28 ยาง 45 บางเจี๊ยบเลย
*

vbank

• *
  • 3
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • สีรถ : Modern Steel
Re: ใครใส่แมก 15 บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พ.ย.,14, 16:59 »
ล้อใหญ่ ยางแก้มเตี้ย แข็งทุกรุ่นทุกยี่ห้อครับ

*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พ.ย.,14, 09:18 »
รอสักครู่ คุณกำลังไปสู่ลิงก์ปลายทาง

ตอนนี้ใช้มาเกือบสามหมื่นกิโลแล้วครับ โดยส่วนตัวการควบคุมรถพอใจมากครับ หากได้เนื้อยางที่ดีกว่านี้อีกหน่อยก็แจ่ม ตอนนี้รออีกหมื่นกิโลตกลงใจไว้แล้วว่าจะไปลองบลูเอิร์ทAE50 เพราะปรึกษาร้านยางแล้วว่าจะได้เรื่องนุ่มเงียบเหมือนเดิม แต่เบรคดีขึ้น
*

Tar crafter

• *
  • 4
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: รัชดา
  • ชื่อเล่น: Tar
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : crystal black pearl
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พ.ย.,14, 15:15 »
ผมใส่ 195/60 r15 ครับนิ่มหนึบขึ้นรู้สึกได้คับ
*

akom

• *
  • 2
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: e20uzp
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : alabaster silver
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พ.ย.,17, 15:35 »
ผมใส่ 195/60 r15 ครับนิ่มหนึบขึ้นรู้สึกได้คับ
  ไม่ทราบว่า สเปก ล้อค่า ออฟเซท ของล้อเท่าไหร่ครับ  เกินซุ้มออกมาไหมครับ  พอดีว่ากำลังหาข้อมูลเปลี่ยนแม็กอยู่ครับ

Google+