*

- เล็ก -

• *
  • 1,653
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
แฮ่ๆ ขึ้นหัวข้อ ได้ตรงใจหลายๆคนเลย ใช่ม่ะ หละ อิอิ
ก็ได้ยินคนบ่นแว่วๆ มาหลายคนอยู่ ว่าไอ้ popup fanpage เนี้ยะ รำคาญจิหา เลย ขึ้นมาได้ทุกหน้าเลย ทำไงให้ pop up มันหายไปซ่ะที แอดมิน ??

แต่ว่าไม่รู้จะบอกใครหละซี้ อิอิ

เอาเป็นว่าขอไว้นิสสสครับ คนเข้ามาจะได้กดไลท์ให้กำลังใจทีมงานด้วย
แต่ก็ใช่ว่า มันจะขึ้นทุกหน้า ถ้าบอกมัน มันก็ฟังน่ะ ( จะมีใครเห็น ลิงก์กดให้มันไม่ขึ้นอีก อ่ะป่าวแค่นั้นแหละ )

เลยตั้งกระทู้บอก กันสักหน่อยดีกว่า ก่อนที่จะโมโห รำคาญป้อบอัพ แล้วหนีหายกันไปซ่ะหมด  :emo_111:  :emo_108:

ตามรูปเบยครับ เมื่อป้อบอัพ ขึ้นมารำคาญตา รำคาญใจ
เราก็เพียงแต่กดตรงคำว่า Hide me forever !!!  จะเป็นการบอกให้มันไม่ต้องขึ้นมาอีกก็ได้ครับ รับรองเมื่อกดไปแล้ว มันจะไม่เสนอหน้ามาอีกเลย
 :emo_054:  :emo_090:  :emo_108:  :emo_102:

*

yokgumbie

• *
  • 21
  • 3
  • เราชาว All New City club
  • Zone: คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หยก
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Golden Brown
  • หมายเลข ANC : 0498
ขอบคุณมากครับพี่เล็ก ผมเซ่อมาตั้งนาน 555   :wanwan32:

Google+